Kết quả 1 đến 7 của 7

cài hết đi pa
    1 cái icon mà đòi chơi dc game ^^

cài máy con là mình cài rui

cài máy con là mình cài rui....nhưng mình muốn hỏi có thể đưa biểu tượng cho máy khác chơi được ko tại mình sắm máy server để nó phí bạn à....2cpu 933 ram 1gh....chả nhè ko thể cài tren máy chủ rùi đưa ra cho bà con chơi à....hịc hịc hịc....chỉ giúp ......

Ông coi cái icon của thằng cs mà coi, nó là 1 đoạn code chứ ko phải link như những icon khác đâu

Trích dẫn Gửi bởi khacthang1312
    cài máy con là mình cài rui....nhưng mình muốn hỏi có thể đưa biểu tượng cho máy khác chơi được ko tại mình sắm máy server để nó phí bạn à....2cpu 933 ram 1gh....chả nhè ko thể cài tren máy chủ rùi đưa ra cho bà con chơi à....hịc hịc hịc....chỉ giúp ......
    IT gì mà tệ thế , lười cài lại thì cứ copy wa từng máy . Cứ 4 máy lấy 1 CS key khác cho khỏi bị báo trùng CD key . Mà các bản CS sau này ko đòi CD key nữa như steam ( hay final ) hoặc cs1.6 V23 hay V29 .

Cảm ơn các bạn nhiều...mình mới game thủ tập sự à..thông cảm mà...hịc hịc hịc...vậy là còn mỗi cách cài trên từng máy à...tại mình muốn hỏi thêm có cách nào tôi ưu hơn ko thui mà,vả lại có máy cấu hình server bỏ nó phí bạn ạ.

Sẳn đây cho mình hỏi luôn nha ở Đài Loan,Trung Quốc..máy quán nó 100 máy ko à vậy cứ đi copy hả bạn,hay cài vậy...Thui nói vậy bạn nói là ở nước ngoài nói chi...mình nói trong nước nha..ở Hà nội,Tp Hồ Chí Minh quán 100 máy ..thì mình đi copy cho từng máy à....thui tội nghiệp nhân viên người ta mà bạn....Game Online thì có phần mềm Game Server còn game offline chưa có nên mình tiềm phương án cài một máy chứ...bạn nhường ngôi vị Game Thủ Tiềm Năng cho mình đi...mình có thể cài trên một máy rùi đưa cái thư mục đó ra các máy còn lại chơi ok...nhưng như vầy người chơi có thể xóa dược game..h mình muốn làm cách nào máy con chơi vẩn bình thường ..nhưng ko bị xóa...chứ nói như các bạn thì tội cho kỹ thuật chứ..người chơi chỉ có việc chơi ko à.Sẳn đây mình giới thiệu cho các bạn phần mềm gọi là Game Server http://www.softzone.com.vn/web/?act=products&prid=1 các bạn tham khảo nha....phần mềm này xuất phát từ Trung Quốc...nhờ nó mà các bạn sẻ bỏ cá i câu...."anh chủ quán ơi lại mở đóng băng cho nó cập nhật đi anh".Thiệt Tình...Buồn quá