Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: hamachi cs1.5 day

Có bác nào pro chỉ cho em cách xài hamachi với! Toàn nghe mấy bác nói về trang này mà em chẳng biết làm sao để bắn cs 1.5 trên trang đó.

giống tui wa', tui cũng n00b hệt luôn, không bít hamachi là cái gì

hafl-life

em cũng thế nè chẳng bít cài hamachi là cái chi chi gì cả có ai giúp em cài để chơi ^^ làm ơn ^^

Trích dẫn Gửi bởi samket
    mời các bác vào room tui cùng chơi cho zui nha, hl 1.5 đấy
    id: cspro1.5
    pass: 123
    ;;>
    ê thế mạng có mở online 24/24 k mà có nhiều nguời chơi k nhỉ :d chắc là vui lắm

Hamachi

Hamachi là một hệ thống mạng riêng ảo (VPN - Virtual Private Network) sử dụng giao thức UDP với “kiến trúc bảo mật mở”.

Mỗi máy tính kết nối vào mạng Hamachi lần đầu sẽ được gán cho một ID; một máy chủ sẽ có nhiệm vụ “dẫn đường” cho các máy khách kết nối được với nhau, tạo thành một mạng LAN ảo qua Internet. Sau khi đã kết nối, các máy khách không cần thêm sự hỗ trợ nào khác từ máy chủ Hamachi nữa.

Mỗi mạng trong Hamachi chính là một mạng LAN ảo, với tên và mật khẩu khác nhau. Sau khi gia nhập vào mạng bạn có thể kết nối, chia sẻ dữ liệu với các máy tính khác cùng ở trong mạng.

Sau khi tải chương trình về từwww.hamachi.cc/download (đã có bản Việt hóa) và cài đặt, người dùng có thể kết nối vào mạng Hamachi với một nick name tùy chọn và được cung cấp một ID. Chọn Launch Hamachi để khởi động chương trình. Bấm vào nút Power On ở phía dưới bên trái cửa sổ.

Nếu là lần đầu tiên sử dụng Hamachi, chương trình sẽ xuất hiện một bảng đề nghị bạn tài khoản mới, sau đó bạn sẽ được cấp 1 IP trên mạng LAN. Để tạo một mạng LAN riêng, trên thanh điều khiển bạn hãy chọn nút Create New Network ở giữa. Đặt tên cho mạng tại phần Network Name và tạo mật khẩu cho mạng tại Network.

Người khác muốn vào mạng LAN mà bạn đã tạo thì sẽ chọn Join Network, đánh tên và pass của bạn vào. Cứ như vậy ai muốn vào mạng thì cứ đánh đúng tên và pass là được. Nếu thấy tín hiệu đèn xanh và bạn kick đúp vào nick vừa đang nhập thấy ping chạy là ok .Còn nếu tín hiệu đèn vàng thì tắt rồi mở lại Hamachi là được.
    Chúc các bạn vui vẻ !!!

mấy pác giúp tui dzới đươc ko? tui cài cs 1.5 mà mấy bữa vô hamachi tạo mạng nó cứ báo là invalid cd-key ko hà.có pác nào có cd-key pót lên cho tui chơi dzới ! thanks nhìu!!!