Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27

Counter Strike mới nè

Chào các Fan CT ,mình tình cờ phát hiện một trang Web rất hay (có lẽ là công của ông chủ tiệm Net http://cs2d.unrealsoftware.de/ ,đây là CT mới ,được bắn trên nền 2D,tuy vậy mà thú vị ko kém đâu nha ,đây là 1 trò online nên các bạn có thể bắn với các game thủ nước ngoài (có cả ViệtNam nửa ) ,dung lượng khoảng gần 20Mb thôi không năng lém,chúc chơi vui vẻ.Have Fun !! \/

Ai găp DeathEagle thì đó là mình đó 8-X 8-X ,(bắn hơi bị ~:> ~:> )

=)) =)) =))

Hì ,seo buồn quá vậy ,Dowload về chơi rồi quên tui rồi ah` ,góp ý đi chứ

Không hiểu trò này hay ở chỗ nào nữa. Thấy 2D đã ngán rồi. Chỉ là một mini game, có gì đáng nói đâu, thà bắn tank 4 nút còn hay hơn. =))

Trời Mini game hả ,bạn vào đó bắn thử coi,số lượng người đông hơn CT 3D gấp mấy lần đó ,2D bắn cũng được vậy==>cha này cổ hủ wa' ,ai năng động lên tí coi

chùi ui tui vô bắn online sao ko thấy có sv nào vậy cà rõ ràng là tui đã bỏ fire wall đi rùi mà

Trích dẫn Gửi bởi xZDocLongZX
    Trời Mini game hả ,bạn vào đó bắn thử coi,số lượng người đông hơn CT 3D gấp mấy lần đó ,2D bắn cũng được vậy==>cha này cổ hủ wa' ,ai năng động lên tí coi
    Ac...Chỉ nói bừa...
    Cùng lắm cái trò này chỉ có một cái sv là cùng. Trong khi đó Cs có lịch sử lâu dài hơn 7 năm với số lượng người chơi online vô vàn, số lượng sv nhiều đến mức không thể kể hết được.
    Đề nghị lần sau nói năng, phát biểu cẩn thận, suy nghĩ kỹ trước khi nói. =))
    Đây chẳng qua cũng chỉ là một game ăn theo sự nổi tiếng của Counter-Striker mà thôi. Làm sao có thể sánh ngang CS được.

Xì ,ăn theo hả ,Unreal Sofware mua bản quyền âm thanh,hình tượng hết rồi đó pa ơi ,vô phần History mà xem ,2,3 cai sever ha ,chắc tại may lag í ma =))

Đề nghị các Fan CT hãy suy nghĩ và test lại trườc khi dưa bài lên,như vậy mới khỏi mất lòng anh em

Trích dẫn Gửi bởi MUcaothủ
    chùi ui tui vô bắn online sao ko thấy có sv nào vậy cà rõ ràng là tui đã bỏ fire wall đi rùi mà
    Theo như lời của bạn Fellowship này thì có lẽ máy bạn mạng ko manh,bạn có thể chỉnh được bằng cách bấm vào nút Filter ở dưới chữ Refresh va Update cho đến khi nào có Sv thôi ,nếu không bạn có thể bấm vào Refresh hoặc Update để cho nó "Bình tĩnh" lại sau đó chơi ,chỉ cần đường chuyền FPT Mega Style là ngon lành mà

em thấy cũng đc đó chứ
    chơi vui vui
    mà cũng có thể bắn với bot nữa
    các map cũng phong phú
    mà súng đạn thì ko thiếu gì cả
    kết luận dây là 1 game ko tồi ( hay hơn tank 4 nút nhiều)

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối