Trang 1 của 32 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 311

Warcraft III - Hướng dẫn Up Patch

Mỗi patch mới là một bản vá sửa lỗi cho game .Vì thế nếu bạn sử dụng các patch như 1.07 (có khi mới cài Warcraft ) thì lỗi khá nhiều .Còn nếu bạn sử dụng các patch mới như 1.20 lỗi được sữa rất nhiều .

Đa số map ( vòng chơi ) được làm trên các patch mới từ 1.18 trở lên .Nên nếu máy bạn cài các patch cũ thì bạn sẽ ko thể chơi được các map này .

1.21a ( Patch mới nhất ) :

Download Patch 1.21a

Nếu máy đã cài patch 1.20e thì chỉ cần down file up patch 1.20e --> 1.21a bên dưới cho nhẹ

Download 1.20e --> 1.21a

=============================================

Nên sử dụng Daemon Tool vừa tiện lợi lại không sợ virus như mấy cái crack. Chỉ cần cài một lần là lần sau chơi thoải mái không cần lo đến crack

=============================================

Nếu như bạn up patch thẳng từ 1.07 ( patch khi cài war xong ) lên thì up bình thường .Còn nếu gặp lỗi khi up từ các patch như 1.16 , 1.17 ... thì download file dưới đây .Sau đó giải nén , đổi file thành war3.exe rồi copy vào mục Warcraft . Up bình thường

War3 Original

Trong trường hợp các bạn cài thư mục Warcraft không như mặc định ( như ổ D thay vì ổ chính là C … ) thì Khi up patch sẽ bị báo lỗi vì đường dẫn sai (ít khi , ở tiệm thì nhiều ) Thì bạn down cái file fix đường dẫn ( bên dưới ) ,fix đường dẫn đến folder Warcraft III .Khi fix xong thì up lại .Good luck

=========================

Mọi thắc mắc về vấn đề up patch vui lòng hỏi tại đây

em muốn nâng cấp war III (phiên bản đầu tiên) lên phiên bản 1.21a có cần phải nâng cấp dần qua các phiên bản khác không hay là nâng cấp thẳng lên 1.21a

có cái để download thẳng mà, vào trang web http://files.filefront.com/Warcraft+3+Frozen+Throne+v121a+English+Patch/;6592773;/fileinfo.html

Trích dẫn Gửi bởi hoang0109
    em muốn nâng cấp war III (phiên bản đầu tiên) lên phiên bản 1.21a có cần phải nâng cấp dần qua các phiên bản khác không hay là nâng cấp thẳng lên 1.21a
    Mình đã hướng dẫn kỹ càng rồi mà bạn còn hỏi thì pó tay :| Down 1 cái thôi

crack 1.21 link die rùi bạn ơi! sửa lại đi bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi rakion259
    có cái để download thẳng mà, vào trang web http://files.filefront.com/Warcraft+3+Frozen+Throne+v121a+English+Patch/;6592773;/fileinfo.html
    cái này tui dzô mấy lần rùi mà chẳng lần nào dzô đc là sao dzậy bạn.
    :-@ :-@ :-@ :-@ :-@ :-@ :-@

cái web của bạn "rakion259" tui dzô đâu cóa đc đâu.
    sao kì dzậy.Tui thử mấy lần lun rùi.
    *_*

Link đó vẫn còn sống mà,vẫn down dc
    Nhưng tốt nhất là bạn lấy link của dntnguyen,đảm bảo sống 100% (link của blizzard mà)

Trích dẫn Gửi bởi Yanhero
    crack 1.21 link die rùi bạn ơi! sửa lại đi bạn ơi
    Link die thì bạn không biết dùng cái Daemon Tool sao =,=. Vì server HH đóng cửa kèm theo đóng cửa website war3.fun.vn nên link crack mất tiêu.

Xài daemon tool vừa tốt vừa tiện lợi

Nếu thích xài crack thì mình up lại ở đây. Nếu xxhunterxxs sửa được bài viết của anh thì sửa cái link crack lại ( hoặc có thể nhờ chị thuynt )

what?,sever HH đóng cửa à,nhưng mần sao đóng cửa và bao giờ mở thế bác 8-X ;mà ngoài sever HH ra bác cho em cái link dowl cái sever # để chơi war nhé

Trang 1 của 32 12311 ... CuốiCuối