Trang 2 của 32 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 311
    mình mua đĩa War3 về cài, sau khi cài xong thì minh dc một cái biểu tương (icon) hình mặt quỷ màu xanh lá cây, nhưng mình muốn cái loại là icon hình mặt quỷ nhưng toc' trắng cơ, giống ngoài DV . nên mình mới lọ mọ up patch len 1.21, minh tai3ve ban frozen thore 50.57Mb, ......rồi làm j nữa, copy vao thu muc war3 hay la nhan vô bieu tuong moi down ve dể cài đặt ???,
    mình nhấn vô cài đặt nó báo lỗi ko chay dc. con` copy thi` nó cung ko ra map moi và giao diện mới >"<

mình cài war3 rồi, mới mua đĩa về cài, cài xong có biểu tượng là hình mặt quỷ màu xanh lá, minh đã tải bản patch 1.21 , tải về nó có biểu tượng là chữ Bnet, h mình làm gì tiếp theo, nhấn vào cài đặt thì nó báo lỗi, copy vo đường dẫn war3 thì nó...ko ra gì hết,( chơi ở tiệm thì mình thấy biểu tượng là hình con quỷ tóc trắng)

Con quỷ xanh là bản reign of chaos.Hiện giờ mọi ng` đều chơi bản mở rộng là the frozen throne.Patch 1.21 bạn down là dành cho the frozen throne nên ko chạy dc là đúng rồi ^_^

Bạn ra hàng bảo ng` bán bán cho đĩa warcraft mở rộng,họ sẽ đưa cho bạn frozen throne,cài đặt vào và down file 1.21 up thẳng (50MB) về rồi up patch là chơi dc.

Xin hỏi , mình muốn crack của pacth 1.20 kiếm ở dâu vậy ? giúp mình với

ai giúp mình với , mình muốn có crack của pacth1.20 thì lấy ở dâu ?
    cảm ơn trước !

Trích dẫn Gửi bởi @HoaHuongDuong@
    Xin hỏi , mình muốn crack của pacth 1.20 kiếm ở dâu vậy ? giúp mình với
    DAEMON Tools, 1 lần và mãi mãi ........... Ở đâu cũng có.

cho em hỏi sau khi down patch về rồi thì phải làm sao để cập nhật đc? Em down về rồi copy qua thư mục cài đặt xong vào game nó vẫn là phiên bản cũ

Trích dẫn Gửi bởi nhoc3412
    cho em hỏi sau khi down patch về rồi thì phải làm sao để cập nhật đc? Em down về rồi copy qua thư mục cài đặt xong vào game nó vẫn là phiên bản cũ
    File đó là file .exe ))) thì phải chạy nó mới có thể cài đặt chứ )

Pác dntnguyen ui xem cái patch thế nào chứ em ngồi down về 50mb cái patch 1.29 ấy thì nó bảo lỗi như thế này nè
    Blizzard PrePatch v2.70 compiled on Jul 7 2003
    This program patches Warcraft 3

Log created at 12:48 am on 05/19/2007

Registry error loading key 'Warcraft III\InstallPath'
    The system cannot find the file specified.

RESULT: Prepatch failed

là sao hở pác trả lời nhanh hộ em cái ngồi 12 giờ dơn mà hok dc. tức lắm đó

À cái này mình sửa được rồi tại do sai đường dẫn thui sorry nha.Nhựnglai tới cái khác mình làm tất cả rùi down xong mình chạy nó bảo
    Prepatch successful ok mình chạy vào game thì vẫn là bản 1.16 chưa lên bản 1.20 sao vậy cà

Trang 2 của 32 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối