Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 56 của 56
    @ crueldarklord : ko có mail kich hoạt cho GG đâu bạn à, đăng kí xong là chơi được luôn
    @ thunderyellow : thực ra trên GG hiện nay có 1 nhóm người đang chơi bản 1.22, nhưng ko được thông dụng cho lắm. bạn có thể làm như thế này để downpatch xuống 1.21 : đầu tiên là bạn down bản patch 1.21a hoặc 1.21b, sau đó bạn down bản crack của war 3, là file gốc war 3 bản 1.07 đó. Khi bạn down xong 2 cái đó rồi , bạn paste file war gốc vào thư mục cài war của bạn, rồi cài bản patch 1.21 là ok ngay. Nhưng có 1 vấn đề là đường dẫn, bạn có thể dùng AWC để chỉnh lại đường dẫn nếu bạn ko cài war theo path mặc định là C:\Program Files\ ....
    Nếu bạn ko làm được thì pm nick yahoo của mình : firefly6790, mình sẽ gửi mail hướng dẫn và file đầy đủ cho bạn

cái ko kích hoạt thì tui cũng bik rùi, tại ông kia hướng dẫn là đợi mail kích hoạt nên tưởng j` thui

sao e xài bản patch 1.21 mà khi zo chơi thì rất ít thấy người host. với lại zo chơi đc thì cứ sau khi -rg là e lai bi dis out ra bữa h e chả chơi đc trận nào

mình download patch 1.20 về nhưng ko choi dc.lúc nháy vào patch thí nó báo lỗi giải thíck hộ mình

tải GarenaPlus về để vô War
    vô = GP đc Gold Member đó :">

Cảm ơn chủ thớt. Dota thôi...

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456