Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 32
    Để hiểu thêm sức mạnh của Orc và chiến thuật của Orc mời các bạn xem cái topic Replay Topic ở bên dưới .Tui đã up lại cái replay mời mọi người xem .Quảng cáo để nó không bị bỏ xó ( tội nghiệp tui lắm ) ) .Dạo này viết bài có ích cũng nhiều quá .Hix hix .

Tiếp tục bàn luận mọi người

vậy theo các bạn tướng nào la khoe nhất không kể chủng tộc

tôi nghĩ là crypt lord, trông hơi cục mịch nhưng khỏe ra phết, quanh người lại mọc đầy gai nữa chứ

Ờ Crypt Lord thì khỏi nói,trâu,mạnh,dai,thú tính bậc nhất war roài.Chắc chỉ búa lùn trị được nó
    Hix mỗi lần thấy con Crypt lao vô nhà mình mẩy đầy gai là blade tui thấy muốn hoảng rùi,dam mạnh nó phản lại như chơi

Đánh dở .Con đó cho một đám grunt lại ôm ấp là 6 giây nó phải TP về thôi .Gosu hamachi hunter >_<

Hehe cái đó chỉ đúng với lv1 thui pa ơi,đợi nó lên lv3 đi là khó lắm đó

Dam phản có tý, ko đáng kể, nếu PvP thì tui thấy MK là mạnh nhất ( chuyên về stun, máu trâu + khi avatar lên thì chống phép 100%, nói chung là póa tai con nì )

Umh thì mới nói lùn chống được cryp mà
    Nhưng mà lùn khó luyện lắm đóa,mới vô lại dễ chết hơn mấy con kia tại đi chậm mà bước chân ngắn(lùn mà ^_^ ).Nhưng mà nó lên lv3 là tha hồ quăng nồi niêu vô mặt người ta kakaka

Gosu đánh ko nào .huynh lấy thử Human thế nào ))) .Konan dù lấy NIghtElf ( thuộc hàng khó chơi và ko thuộc sở trường và cũng chẳng có biết tý gì về nó ) mà vẫn thắng được gosu xxhunterxxs )))

Ặc sao chị trích hoài thế chơi orc được cái nhiều bài hay rút từ replay góu thui còn khiển tướng dở ẹt chơi blade jì đâu để bị phang biết bao nhiu lần
    Kekeke lúc chat toàn dụ người ta đi creep để ông wa rape nhà tui à,hehe ko dễ đâu ku =))=))

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối