Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 32
    Uh` phải đó tớ micro dở lắm .Chỉ được cái chiến thuật của các gosu thế giới thôi ))) .Blade khiển dở tại tớ phải lo dồn quân vào chiến trường batrider ))) .Chứ đánh đàng hoàng thì chắc gì tớ thắng )))

Mà cũng ngộ bình sinh dntnguyen lại thích cái gì ngược đời và ....

Có thể nói chung là những trò tiểu nhân bỉ ổi vô liêm sĩ tớ rất khoái .Người ngược đời thế mới được người ta thích )))

=====================================

Giỡn thôi .Vui quá .Có ai bàn gì nữa ko ? ^^

Chả có trò nào là bỉ ổi cả ! Quan trọng là có bắt được bài nhau ko thôi ! Ko bắt bài được thì kêu tiểu nhân, thế coi sao được ! Cố mà nghĩ cách đối phó thôi ! OK

mike_shidona lên wc3gamethu đi bữa nào box warcraft chúng ta làm vài trận giao hữu vậy ^^

Chiến nhiệt tình ^^
    Đã rất lâu rùi ko có ai đánh cùng, buồn ! Toàn phải lên battle.net đánh chán wá

Tui từng coi 2 ông Hunter và Konan đánh, cũng vui, mic của Konan thuộc loại khá chứ đâu phải dở, 110 và lại chơi orc nữa chứ ^^ bái phục. Konan đánh được lắm, hôm nào đánh típ nha Konan, và làm ơn, đừng lộn tui với thằng em tui. Còn Hunter dễ thương của chúng ta, đang ngày càng hoàn thiện mình, đã bít bắt đầu chơi phù thủy rồi ))) .Xét về tâm lý thì Konan bình tĩnh hơn Hunter, xử lý tình huống khá nhanh. Hunter bít áp dụng những gì đã học hỏi, đánh bài bản rồi < .

=))=)) Thx vì đã khen,còn khuyết nhìu lém .Nhưng ít ra em đánh cũng ngang ngửa Sid rùi còn jì,hồi đó toàn thua
    Hĩ nói là biết xài phù thủy vậy thui chứ chỉ biết lấy Troll lợi dụng lúc chiến trường hỗn loạn cắm cọn sentry thui ,còn SW thì ,hĩ,lười nâng adeph we' ,cái sprit link xài cũng khá,cái disenchant ngon đóa,phá được cái trò xương +wagon của un

Hunter đánh cũng khá đấy chứ đâu phải chơi .Nhất là đánh team .Tui thì ko thích đánh team lắm vì team phối hợp đồng đội hơi rắc rồi và nó lại ko share unit cho mình .

Hix hôm bữa cũng thấy ThoradinKing đánh với Immortal rồi cũng pro tuy đánh thay Sid ^^ .Tức nhất là cái trận tui và Immortal .Đánh ổng tan tác còn vài thằng lính rồi mà ko thời cơ qua đó dọn luôn mà đi creep ( lúc đó hơi buồn ngủ ))) ) thế là khi ổng hồi phục mới qua đánh >>> thua =))

Đúng là mình cũng thuộc hàng gosu đấy chứ ^^

Tui sắp lui về hậu trường để viết vài cái bài cho box rồi lo tập trung học bài luôn .Vì hiện giờ tình hình học tập đang xuống dốc ( mặt dù tui học đâu có ít X( ) chỉ tức là mấy cha giáo viên dạy chẳng hiểu khỉ gì nhất là pà lý chứ >_<

chả có race nào mạnh nhất đâu các bác ạ.chỉ có race nào mạnh khi nào yếu khi nào mà thôi.nói chung em gà không dám nói nhiều nhưng với patcvh 1.20 thì các quân khá là cân bằng rồi.

Lấy cớ lôi topic này lên ^^ .Đúng là 1.20 đã sửa lỗi cân bằng cho các quân .Nhưng lại đưa orc vào tình cảnh khó khăn .Và tình cảnh hiện nay thì Human lại có nhiều chiến thuật gay mới nữa chứ .Mình sẽ upload trận mình nói trong topic replay .Bạn sẽ hiểu Orc ngày càng bị đau đớn

Chắc chắn là patch 1.21 sắp ra mà

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối