Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Hack map Dota GG dễ hay khó

Thật ra ai cũng bảo GG có đôi ngũ quản lí tốt không thể có hack map trên GG nhưng thật ra không phải:GT no:. Hack map trên GG thực ra rất dễ tôi viết topic này ngoài chuyện giới thiệu cách hack map trên GG tôi còn muốn nhưng ai chơi game trong sạch biết được thủ đoạn của bọn gamer xấu tính.Thực ra thì chắc một số cao thủ đã biết trò này và phòn tránh nhưng tôi vẫn viết mong những ai chưa biết có thể đề phòng kiểu hack map này. Cách hack (Chỉ dùng khi có 2 người có mạng LAN Ngoài ra không hack được) như sau:
    1)Người A vô 1 room của GG. Vào game và tạo 1 map dota
    2)Người B bật hack map rồi vô WAR III và vào room của host của A (Tất nhiên là không bị GG phát hiện vì B không vô GG mà trên bảng tên cũng không có tên của B)
    3)Mọi chuyện bình thường, host tất nhiên sẽ không ấn -ah và B hack cho A coi rồi cùng né những trận đi săn của đối phương hay đi gank của team địch
    Kiểu hack này do lỗi của hệ thống GG tạo ra vì cho phép nhưng người không vào GG có thể chơi được game trên mạng LAN.
    Thành thật khuyên các bạn đừng hack game tôi cũng chỉ nêu ra để các bạn biết mà tránh khi vô 1 map dota bất kì trong GG thì nên bắt host ấn -ah để game được công bằng với tất cả mọi người.
    Có gì cả nhà góp ý cho em nha em chán bọn hack game lắm rồi

-ah mà chống dc hack map à =)) hài vãi

Garena 3.0 có crack khi nó vừa update dc 2h chống = niềm tin à

hack map có chông mấy con tàng hình dc ko,hồi chiều đánh cây mà tàng hình khắp bản đồ ở đâu cũng bị đánh,tính ra chắc nó cắm mấy chục cái mắt,mà soi thằng nào cũng full slot

hả/Hài vãi có vụ hack GG map sao/hahahahahaa

GG chỉ vào để chơi với bạn bè thôi , chứ loanh quanh thấy hack ==> oải lắm

GG giờ không chống đc hackmap đâu
    Bây giờ room3 thấy nản quá , từ lúc có IT cafe vào làm ai cũng vào được room3 ... bây giờ cái room3 mất chất lượng kinh khủng ... Pro noob lẫn lộn
    Và sợ nhất là mấy em hackmap ... Phải nói là lâu lắm rồi mới chơi Dota với mấy thằng hackmap , nản kinh ... Nếu mình Hero Gank thì cứ gọi là lọ mọ đi lại suốt mà chẳng thấy bóng dáng hero nó đâu ... thành ra Tiền thì không có mà LVL thì cũng không xong ... Rút kinh nghiệm chơi semi late hoặc cắm đầu vào farm lane thôi =))

Sao tụi nó khoái chơi Hack thế nhỉ , chơi thế thì chả thấy vui vẻ hay ho gì :| ............... Nếu nó Hack dday thì mình cho nó Hack thoải mái ....................

Mà bực nhất là những con gà không biết gì hết mà suốt ngày cứ "blah blah blah Bên mày Hackmap à". Hôm trước chơi blood gặp thằng Troll vào rừng farm mà để máu đỏ, mình kill nó thì nó bảo HAckmap à =))=)). Cũng hôm đó team kia có Riki, bên mình có thằng Slardar nó Ulti vào mặt, bị kill thì quay qua chửi "abcxzy tụi bây hack map rõ ràng chứ sao ko cắm mắt mà lại thấy tao". Đến là bó tay với mấy bác này =))=))
    BTW, -ah không chống được mấy đứa hack map hả mấy bác?

Trích dẫn Gửi bởi kenji_r2006
    Sao tụi nó khoái chơi Hack thế nhỉ , chơi thế thì chả thấy vui vẻ hay ho gì :| ............... Nếu nó Hack dday thì mình cho nó Hack thoải mái ....................
    DDay cắm mắt đầy đường thì còn hack làm gì xD xD xD

Trích dẫn Gửi bởi Vahn™
    BTW, -ah không chống được mấy đứa hack map hả mấy bác?
    Thực ra -ah là chống được nhưng nếu thằng host ko ấn -ah thì ta phải nghi ngay team 1 có thằng hack map

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối