Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Chủ đề: Demon vs Cóc + 2 com

Demon vs Cóc + 2 com

ai có thể giải đáp dùm em. solo giữa cóc và demon. có thể nói tướng demon hơn hẳn cóc về nhìu mặt. nhưng khi solo nếu dc chấp 2 com thì cóc có thể nào đánh thắng dc ko. vì em có cảm giác nhu con cóc bi lỗi đánh thốn. nếu làm mình tận dụng dc 2 com fam tốt luôn đảm bảo việc dẫn quái demon và diều quan trọng là đì dc demon là oki. chưa kể cái stun của con cóc lâu hon đemon. ai hãy cho em ý kiến về kèo này dc ko:GT au:

Cóc đánh đau là vì có thêm độc dồn liên tục khi đứng gần nó. Còn solo mà chấp cóc com thì ko công bằng vì DH với cóc đều phải canh tay, chấp com thì khác nào "chắp cánh cho hổ".
    Nhưng dù sao thì cóc cũng ko solo lại DH đâu.:GT pd:

Ai bảo thế..solo được...

stun của cóc lv 4 thì 9s lận..nói thật kèo cóc vs DH tôi đánh rồi..cóc win.nhưng nói chung thì tùy người cầm thôi mà.

Phân tích:
    - Cóc: Có aura thối, có stun, Ulti lv6 giúp farm quân quá tốt không phải là tốt ( đệ Immu, Dam Magic, Cleaving Atk, Slow poison ) thật ra đệ của cóc giúp giữ chân tướng định khá tốt nếu như tướng định không mang theo lá gió ^^.
    - DH: chả phải nói cũng biết mạnh ở điểm nào rồi! Critical, Stun, Meta ( Chaos ). Mana Burn giúp ban đầu có thể đì đọt tướng địch ko farm được.
    Vấn đề ở đây là ... DH chấp 2 com! Thật sự kèo này thì phụ thuộc hết vào trình LHK. Với lợi thế 2 com đầu ... xin lỗi nói không quá, cóc ăn sách EXP để dồn lên lv6 luôn thì ... Demon cũng hơi ốm đấy ) Có khi lên bảng đếm số nếu ko cẩn thận.
    Kết: nếu như Cóc không farm vượt hơn hẳn Demon tầm 60 - 80 con thì ... cóc vẫn ko có hi vọng. Vì để chiến thắng còn có thể phá nhà ... mà để phá nhà thì Cóc làm sao nhanh hơn Demon được. ^^

demon thắng ) .................
    .
    .
    xin đừng chém )

Cóc mang cục mana stun đc 2 cái là cao, demon burn cái khóc luôn, cóc mana cực ít.
    Còn dẫn comp để farm thì hơi oải à, thằng demon nó bơm bolust, mang dép thì chắc mấy comp lên đường nhanh lắm. Mà nếu đánh vậy là đánh 3 cửa thì làm sao kè demon, ko ai kè demon thì chắc blake còn ko lại chứ đừng nói là cóc. Lấy comp đè demon thì chuyện trên trời
    Cóc stun lâu hơn demon nhưng chỉ 1 tẹo thôi 9s thì với hero chỉ phân nửa nên chỉ nhỉnh hơn nửa giây hay gì thôi. khoảng cách đó dùng để chạy trốn thì được, chứ tận dụng cái đó để đánh nhau thì ko ổn.

ném stun + thả đá + gọi đệ surround= em bò sữa tí chết ( minimoour......T.T)
    maybe demon ?

Demon win chăng ........................................
    Ai thử 1 lần rồi post rep cho bà con xem sao

@Tat Shita: Có thể bồ hiểu nhầm ý tôi rồi. Ý tôi nói ở đây là tận dụng lợi thế hơn tiền, đúc sách lv ngay từ đầu để lv6 luôn. ^^ Đệ của Cóc farm thì tốt thôi rồi, đừng hỏi luôn! ^^ Nếu farm chắc tay và có kinh nghiệm thì cóc farm cũng ko đến nỗi đâu, có khi còn hơn cả demon. Thực ra kèo này Demon phải luôn luôn mang theo lá gió, lơ đễnh một phát nó ném đá, summon đệ surround, không thương tật cũng què cụt ) Thêm nữa là Cóc thối lắm ... đứng cạnh nó mũi mà to to một chút thì ngửi đủ luôn ^^

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối