Trang 3 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 181
    vote cho demon hunter một phiếu . Vừa mạnh vừa đẹp trai ^^.các bác thử nói xem có hero nào có thể solo cùng blade nào ) (em chỉ chơi melee thui nên nói vậy còn hero của mấy bác dota với dday thì em xin kiếu )

Dota All Stars 6.35b mình đã chơi rồi , nhiều con mới phết , Stun là chủ yếu nhưng cách đúc đồ thì hơi phức tạp

quay lại nha
    dread lord( prince of legion ) gồm 4 anh em
    thằng bị sát đầu là thằng malganis chết do arthas là frostmoure
    thằng cuối bị chết là thằng tichondirus
    chết do ildan hóa demon lên
    chăn zuhx thì ko dùng flame là ko ổn
    nếu trình cao thì chăn chay bằng ciritical strike
    ok??

Mình xin bình chọn cho paladin Prince Arthas, đó là hero mình thích nhất (khi là paladin) và căm nhất (khi là death knight). Anh ta là người đã dẫn dắt dân tộc human đánh bại sự trỗi dậy của bầy orc hung dữ, 1 người khiêm tốn và hết mình vì công việc^^; nhưng hắn ta cũng là 1 đứa con bất hiếu ( hạ sát cha mình là king Terenas), 1 kẻ bướng bỉnh ( bỏ ngoài tai lời khuyên răn của MK và Paladin lord Uther), 1 tên giết người ko gớm tay ( dẫn bầy UD tàn phá thành phố Human, giết cả Lord Uther ).=>ai đã chơi qua campaign mới hiểu

Trích dẫn Gửi bởi HellFireInferno
    quay lại nha
    dread lord( prince of legion ) gồm 4 anh em
    thằng bị sát đầu là thằng malganis chết do arthas là frostmoure
    thằng cuối bị chết là thằng tichondirus
    chết do ildan hóa demon lên
    chăn zuhx thì ko dùng flame là ko ổn
    nếu trình cao thì chăn chay bằng ciritical strike
    ok??
    Dreadlord thì nhiều thằng lắm (cả tộc nathrezim mà ) nhưng trg campaign chỉ biết 5 con,hình như vậy

-Con thứ nhất là Mal'Ganis,con này bị thằng Lich Kinh mê hoặc phục vụ cho nó luôn (thật ra DL của burning legion theo lệnh kil'jaeden mới phục vụ thằng Lich king chứ thật ra nó chả ham gì ^_^).Con này dụ arthas tới chỗ thằng lich king rồi cuối cùng thí cho thằng DK chém lun ^_^

-Con thứ 2 là thằng tichondrius phục vụ thằng kil'jaeden,tổng chỉ huy binh đoàn burning legion,con này bị illidan ăn skull of guldan hóa chaos đánh chết

-Con thứ 3 là thuộc 3 anh em nhà DL trg TFT:Varimathras,con em út,con này là con ngu nhất trg 3 anh em,cuối cùng theo hầu DR Sylvanas

-Con thứ 4 là Deltheroc,anh ba trg 3 anh em ^_^,con này có 1 thành trì vững chắc ở lodaeron và nó thôi miên quân human sót lại (dẫn đầu bởi thằng Garithos vô học ^_^) làm quân mình.Thằng này bị liên quân DR và varimathras đánh chết

-Thằng thứ 3 quên tên,là anh cả,cũng bị liên quân DR DL kill.

mình bình chọn cho Cẳng lùn Mountain king vì dc cái là ném búa stun rùi lại bash stun sau đó avatar spell immu rùi cả cái quả giậm chân(tên gì ấy nhỉ ) hay phết đi chứ. Còn nữa cẳng lùn mà chạy ko chậm tý nào hết

OMG sao lại có DDay ở đây thế? Bổ sung Vote list liền!!

vụ gì mà có cả dday
    toàn melee đó
    cái vụ bọn dreadlord thì tui ko rõ lắm
    chỉ biết là bị thằng saregas giết gần hết bộ tộc
    sau này chỉ còn vài con đi theo kil'jaeden

Trích dẫn Gửi bởi HighElven
    Mình xin bình chọn cho paladin Prince Arthas, đó là hero mình thích nhất (khi là paladin) và căm nhất (khi là death knight). Anh ta là người đã dẫn dắt dân tộc human đánh bại sự trỗi dậy của bầy orc hung dữ, 1 người khiêm tốn và hết mình vì công việc^^; nhưng hắn ta cũng là 1 đứa con bất hiếu ( hạ sát cha mình là king Terenas), 1 kẻ bướng bỉnh ( bỏ ngoài tai lời khuyên răn của MK và Paladin lord Uther), 1 tên giết người ko gớm tay ( dẫn bầy UD tàn phá thành phố Human, giết cả Lord Uther ).=>ai đã chơi qua campaign mới hiểu
    Nhầm rồi bác HE ơi
    Arthas là nhân vật tôi thích nhất nếu nhìn ở cả 2 phương diện Human và Undead =))
    -Xét HM: Ai là người đánh bại Orc,ai có thể bỏ Jaina mà đi tìm Malganis kẻ thù của dân tộc mình,ai có thể đánh bại Malganis khát máu.Về sau khi MK khuyên Athas thì anh ấy nói: ''Ông ko thấy những gi` bọn chúng đã làm với dân tộc tôi thì ông không thể hiểu được mối thù này''
    L-) L-) L-)
    -Xét UD:Anh là 1 anh hùng của UD. Liệu ai có thể rút được FrostMount huyền thoại. Liệu ai có thể tiêu diệt Mal'Ganis khát máu. Ai có thể vượt qua vùng đất băng giá trong khi bản thân ngày càng yếu. >> Arthas. Kể cả Demon Hunter hung dữ cũng phải chịu khuất phục dưới tay anh. Anh đã kíu Lich King, đưa UD lên ngôi vị bá chủ.
    Vậy bây giờ ai là Hero vô địch
    =)) =)) =))

hero mạnh nhất game ko ai khác ngoài Mountain King, ai có thể chịu đc nhát quăng búa trời giáng đầu tiên rồi đứng chịu đòn từ đầu đến cuối do... bị stun liên tục ? nếu chơi solo thì ko 1 hẻo nào có khả năng chọi với con quỷ lùn râu rậm này

nhưng không hiểu sao tui lại thik nhất Lich cơ nó có khả năng kite cao, rất cao khi vừa FrostNova vừa chạy, ko biết nó mà đánh thế thì ngoài Mountain King quăng búa stun con nào đánh lại đc nó ?

Trang 3 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối