Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 83
    Trích dẫn Gửi bởi dntnguyen
    Sai

Peon trong Great Hall mua tới

llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

Là lôi Peon vừa bỏ vàng vào Great Hall ra xây Burrow liền
    Sai, 1nửa mới đúng. nếu để như anh thì altar phải chờ 1 lúc mới buy hero được. Đúng là...)

Trích dẫn Gửi bởi Kigami
    Sai, 1nửa mới đúng. nếu để như anh thì altar phải chờ 1 lúc mới buy hero được. Đúng là...)
    Cái này cũng có thể tùy thời gian em đem peon và ra lệnh cho nó xây thế nào nếu trễ 2 giây thì nó sẽ xây sau Altar 2 giây .Anh làm luôn đúng với Altar Không biết em sao ^^ . Click , B , O , click ^^

Vậy anh em ơi, đây mới có mỗi NE và Orc.Thế còn Human và UD thì sao , ai chỉ cho tui với , tui hay đánh UD nhưng bây giờ đang học NE, Human và Orc

Trích dẫn Gửi bởi raymondo
    Vậy anh em ơi, đây mới có mỗi NE và Orc.Thế còn Human và UD thì sao , ai chỉ cho tui với , tui hay đánh UD nhưng bây giờ đang học NE, Human và Orc
    Khuyên chú tốt nhất đừng đọc ở đây, add nik gosu mà hỏi(kingofdark999, double_die2003)

Trích dẫn Gửi bởi dntnguyen
    Cái này cũng có thể tùy thời gian em đem peon và ra lệnh cho nó xây thế nào nếu trễ 2 giây thì nó sẽ xây sau Altar 2 giây .Anh làm luôn đúng với Altar Không biết em sao ^^ . Click , B , O , click ^^
    Ghru, ông anh ko được cãi, nghe chưa?Em nói là chính xác. Các gosu cũng làm như em

Trích dẫn Gửi bởi Kigami
    Ghru, ông anh ko được cãi, nghe chưa?Em nói là chính xác. Các gosu cũng làm như em
    Các gosu làm như em nhưng các gosu ko nói như em đâu[-X. Cái này là lấy từ ý kiến cá nhân chứ ko lấy từ gosu đơn giản là vì đâu phải cái gì cũng bắt chiếc từ gosu đc

Trích dẫn Gửi bởi Kigami
    Nếu nói về Orc anh không hay hơn ai nhưng nói về phong cách thì Việt Nam này anh khẳng định không ai giống Grubby như Konan này đâu )

==== Mà sao chưa có bài chiến thuật cụ thể nhỉ .Mình đang rất muốn tập NE ^^

[Faerie Dragon : tăng 12 armor khi hóa trứng, có tác dụng khi các unit gần đấy sử dụng mana (trừ thằng nào inmune magic), 1 lần dùng mana nó giật cho mất máu = 10% số mana sử dụng. tác dụng được nhiều unit cùng lúc.
    /QUOTE]

chết chết nhầm chỗ này, ai sửa dùm cái. đáng lẽ là phải 200% chứ hok phải 10%... lộn sang vấn đề khác sorry D

Trích dẫn Gửi bởi kidsnextdoor
    Các gosu làm như em nhưng các gosu ko nói như em đâu[-X. Cái này là lấy từ ý kiến cá nhân chứ ko lấy từ gosu đơn giản là vì đâu phải cái gì cũng bắt chiếc từ gosu đc
    nè nè, tui xưng là em với dnt, ko xưng với ông nhá. Đừng có mà tự tiện gọi người khác là em, nghe chưa?:-w. Cái đó tui lấy từ chính tui, sau xem các gosu, họ còn lấy sớm hơn kìa(hình như thế).

Trích dẫn Gửi bởi Kigami
    câu này hơi to mồm quá
    phải nói là " em cũng làm như các Gosu"
    các Gosu mà biết mặt mũi chú, để học tập chú thì chú vô địch WCG chứ chẳng ngồi đây =))

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối