Trang 2 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 206
    add nick mình đây, rồi làm ref xem mình đánh ) !!

Trích dẫn Gửi bởi stupid_dog
    add nick mình đây, rồi làm ref xem mình đánh ) !!
    các em noob ở những vùng sâu vùng xa thường hay cho mình là gosu ở cái phường đó =))

Trích dẫn Gửi bởi Storm_Panda
    Xin các huynh chỉ giáo cho đệ cách giết comp isnane UD . Em đánh cới comp insane Night elf , HM Orc đều thắng mà cứ đánh với UD là thua .
    Bạn đem quân sang ép nó sớm, cố thịt đc mấy con phu khai thác vàng lúc nó đang up là tốt nhất, sau đó thì...đem quân đi mà óanh>)

Trích dẫn Gửi bởi Mystic_Knight
    Bạn đem quân sang ép nó sớm, cố thịt đc mấy con phu khai thác vàng lúc nó đang up là tốt nhất, sau đó thì...đem quân đi mà óanh>)
    ai chỉ em trò này vậy em còn nhớ hok :>> 1 lần và bảm đảm hiệu quả ngay tức thì =))

Dạo này trên game thủ xuất hiện nhiều gosu mới quá tiếp bước của Tk^Hải!!!!!!

http://forum.************/showpost.php?p=1690817&postcount=46 bài bình luận ko đỡ đc của em Napoleon =))

Hừm , em áp dụng chiến thuật BM chạy sang đập chết được 5 thằng dân lấy vàng nhưng vất vả quá . Phải chạy về mua máu đến lúc chạy sang mọi việc lại y như cũ. Em chỉ thắng được với chiến thuật này ở Echo Isle , còn các của rộng hơn thig pó tay

Trích dẫn Gửi bởi Storm_Panda
    Hừm , em áp dụng chiến thuật BM chạy sang đập chết được 5 thằng dân lấy vàng nhưng vất vả quá . Phải chạy về mua máu đến lúc chạy sang mọi việc lại y như cũ. Em chỉ thắng được với chiến thuật này ở Echo Isle , còn các của rộng hơn thig pó tay
    sao em ko thử xây nhà mua đồ trước rùi mua máu hãy chạy sang nhà nó... bị nó bem thì chạy ra 1 khoảng, bơm máu rùi tàng hình rùi lại chui vào nhà nó bem tiếp dân...

choi orc cứ chơi tướng 1 blade tướng 2 shadow là mạnh lắm đó

Em thấy Blade đánh mạnh , nhanh nhưng máu ít . Còn TC thì tuy trâu máu mà đánh chậm lúc nào cũng phải thủ máu trong người. Nói chung tương orc dễ điều khiển nhất là farseer

Trang 2 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối