Trang 3 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 206
    mún train thì cứ add nick anh, anh train cho vài bài đủ để em rape 2/3 bọn trên 4rum này...... nói trên này chán lém T_T

Xin cho hỏi miroku mấy tuổi rồi vậy? Sao lúc nào cũng ăn nói .... khó nghe.
    Mong muốn kết bạn với ông để bớt... cãi nhau mà khó quá.

Trích dẫn Gửi bởi FreeMoon
    Xin cho hỏi miroku mấy tuổi rồi vậy? Sao lúc nào cũng ăn nói .... khó nghe.
    Mong muốn kết bạn với ông để bớt... cãi nhau mà khó quá.
    Miroku 18 tuổi, đã có vợ.
    Mà ông chưa chắc đánh war lại vợ ổng (coi rep trận collgirl vs 4U^iNeo mà thấy gớm).

Miroku 18 tuổi đã có vợ sắp có con nick warcraft đầu tiên mà miroku dùng là cool girl!!!!!!!!!!!

:>> trận đó thật sự CoolGirl đánh mà nói thật ko ai tin, mày ko tin lên đánh với em iu tao thử coi là bít T_T

Trích dẫn Gửi bởi miroku-kazaana
    mún train thì cứ add nick anh, anh train cho vài bài đủ để em rape 2/3 bọn trên 4rum này...... nói trên này chán lém T_T
    2/3 đó hy vọng là không có mình :>> ...............

Lần này không hy vọng có điểm đâu

ORC GAY

(Nguồn : gvn ) (Tác giả :KRUA)

Đời1:Có 2 kiểu xây 1 là
    1 xây BM trước rồi xây tower hoặc lên đời 2 là lên đời rồi BM tower
    đời 1 đi quấy = blade

xây nhà theo kiến trúc nc.đue các bạn xem replay thì biết ko thì sẽ có ảnh sau

nếu bị đối phuơng rush thì xây nhà BB để xây pháo lửa ở trong, còn blade tùy cơ ứng biến

ngại nhất là Ne và Hu rushNe khi đời 2 thì mass cung bắn hết chòi và borow còn Hu mass chòi bắn nhà chính nổ trước khi pháo kịp bắn hết chòi human lúc này ta tùy cơ ứng biến nhưng mà nói chung gặp thằng giỏi thì thua mà gặp thằng kém thì thắng. Có thể mua ngọc sét và lok invullable để tiêu hoa sinh lực địch

đời2:
    xây 2 nhà BE rồi tech lên đời 3 ,tướng vẫn đi quấy
    khi này đối phuơng thường ăn mỏ, cố mà bám theo, harasss được bao nhiêu cũng tùy trình độ nhưng nói chung là ko ngăn được đối phương ăn mỏ

đời3:
    bây giờ trận đấu mới bắt đầu:
    Giờ ta mới có quân, với 3 quân Ud Ne Orc thì có thuờng chơi Chim nổ hoặc Raỉder. Đa số đối phương ăn mỏ quân rất yếu bì phải xây tởe mỏ phụ ta tận dụng:

với Hu thì chơi mass wyuven

vs Hu:với HU ăn mỏ thì quân yếu ta có thể dùng chim đi creep và ăn mỏ thoải mái rồi lên mass wynven + chim nổ, ăn 2-3 mỏ+ đì Hu . Đoạn sau thì tùy mỗi trận ko thể nói hết

với Hu oánh súng+ mortal+ bác sĩ vẫn đánh thế nhưng lâu lắm rồi ko gặp ai chơi thế nên ko biết làm gì, chắc là vẫn đánh thế thôi

vs Ne,Ud : cách chơi cơ bản nhất là chơi raider chỉm nổ vẫn đi creep lên 4, chỉ việc xây 3 cái chòi ở mỏ phụ và đứng canh gần nhà đối phương để chờ đối phương đi là vào phá .

Đuơng nhiên là cũng có nhiều kiểu ko theo bài bản : như ăn mỏ trộm, lao 1 phi đội vào mỏ phụ của đối phương . Nhưng nói chung 2 điểm cơ bản nhất là : ăn mỏ và level tuớng. Thấy mấy ông chơi orc dâm mà ko biết ăn mỏ cứ chăm chăm phá nhà thì cơ thua khá là cao.

vs Orc: thì em rất ghét chơi... nói chung là mọi người hay dùng raider rồi lên tauren cái này ít kinh nghiệm nên em ko dám nói

Kết thúc trận đấu bằng màn tauren+witch doc+shaman+pháo lửa v.v... good lluck have fun!
    Còn nhiều bài nữa sẽ sưu tầm sau :>> :>>
    P/S : Mod ơi có điểm thì thôi không có cũng thôi đừng trừ nhé ^^ ^^

Nhảm nhí nói hay lắm thực hành rùi sẽ biết!!!!!..............

Trích dẫn Gửi bởi bl4ck
    Nhảm nhí nói hay lắm thực hành rùi sẽ biết!!!!!..............
    Thực hành là khác cơ, gặp cỡ TK thì win, còn cỡ Sainogok thì còn phải xem lại ............... (~:> ~:> ~:> ~:> ~:> )

Tui thấy orc dâm đánh với human hơi bị khó chịu đấy!!!!!!!!

Trang 3 của 21 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối