Trang 1 của 57 1231151 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 562

xin cho biết chiến thuật để đánh Orc thắng comp easy?(tui hỏi thật đó)

Trời ơi! Easy orc là dễ nhất trên đời, dễ hơn UD ve NE. Nhưng máy nó điên ở chỗ càng về sau nó đánh càng hay vì vậy bạn nên xài blade rồi qua chém nhà nó sớm. Cái này thì máy nó ngu lắm cứ lên nhà mặc dù blade đang ở đó vậy là cứ 1 chém là banh 1 nhà trong khi đánh lạc hướng nó thì xây chòi ở gần đó, kô cần phải sát nhà nó đâu, khi lên chòi rồi thì cứ dùng blade dụ nó ra đó rồu thấy có thế thì lên đời 2 lên xe câu là xong.
    Lưu ý là bạn kô xây barrack mà nên xây war mill để lên chòi. Với chiến thuật này bạn đánh comp nào cũng thắng.

cho tui hỏi cái:
    tui đánh Human. vs UD mà nó mass nhện đầu tiên thì mình phải đánh ntn ?

Nếu nó mass nhện lúc đầu thì cũng chỉ 2, 3 là cùng. Cậu cứ mass foot lên defend rồi cố gắng creep hơn nó đời 2 lên moutain king focus từng em nhện nó.

Nếu nó mass nhện lúc đầu thì cũng chỉ 2, 3 con là cùng. Chỉ cần ở nhà có 1 trụ rồi lên defend cho foot và cứ thế mà creep. Nếu nó chấp nhận mass nhện lúc đầu thì sẽ lên đời 2 chậm hơn bạn vì vậy sớm lên moutain king khi vừa lên keep xong rồi uy hiếp nó. Nhưng coi chừng nó lên destroyer thì ta lên rifle hay flying machine ngay HM ta được cái càng về sau càng mạnh.

vậy thế có up lên đời 3 ko ?đời 3 chơi con rì ? tui noob kinh ~:>

hỏi chiến thuật oánh với comp ko dc à mà cho tui hỏi là mass talon thắng grunt thế nào vậy?tui htủ đủ mọi cách rồi toàn chết chỉ 1 2 con chạy thoát hà (

=)) noob thì làm sao mà bắt chước mass talon của gosu được =))

về luyện chiến thuật tầm 1 năm rồi hẵng bàn luận đến việc bắt chước.

còn vụ mass nhện vs Human, có thằng siêu ngu mới chơi trò đấy. Human cứ việc mass foot đều, đời 2 lên soccerress priest đánh càn thì nhện gì cũng lên nồi lẩu.

Mass talon lả để lên lốc lốc mấy con grunt lên rồi thịt từng con một, mấy con đó trâu máu xáp là cà có mà đi hết và (có thể bạn đã biết) là nên vơ đống talon vào rồi dùng phím tắt (mặc định là C) giữ shift rồi click lần lượt vào từng con cho nó bay hết lên. Đó là những gì tôi biết về NE, tôi ko rành NE lắm.

Trang 1 của 57 1231151 ... CuốiCuối