Trang 2 của 57 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 562
    ôi dời ơi thế mà cũng nói =)) cyclon tướng nó thôi bố ạ còn grunt thì cứ focus nhiệt tình vào, C làm gì cho tốn mana hả goxu =))

Hehe công nhận là việc mass nhện với HU là siêu noob bởi vì nhện attack piercing (chả biết viết đúng ko) còn Foot Man up defend lên thì nhện bò mà khóc chưa kể thằng P-Aladin (thằng này hồi nhỏ hay đọc truyện Aladin mà) nó bơm Holy Light thì... hehe nhện hết chân mà bò...

Trích dẫn Gửi bởi 24h In Heaven !
    còn vụ mass nhện vs Human, có thằng siêu ngu mới chơi trò đấy. Human cứ việc mass foot đều, đời 2 lên soccerress priest đánh càn thì nhện gì cũng lên nồi lẩu.
    Nhện độc mà nấu lẩu thì :| Vả lại Loài người đề kháng không tốt trúng độc thì biết sao mà chửa T__T .Cái này Orc thì có vẻ may ra ăn được nếu có trúng thì cũng vài ngày rồi khỏi . ( NE thì bó tay yếu đuối quá ^^ ) .

Theo kinh nghiệm chiến trường 10 năm làm nghề nấu nướng thì để ăn được thịt nhện độc phải dùng món nướng T__T . Lên foot nhưng tránh đối đầu ngay nhà nó mà nên kiếm thời cơ khi nó đang đi giăng tơ kiếm "bạn gái" cho Death Knight ở dọc đường .

Sau đó làm gì thì tùy T__T tui không biết

ôi dời ơi thế mà cũng nói =)) cyclon tướng nó thôi bố ạ còn grunt thì cứ focus nhiệt tình vào, C làm gì cho tốn mana hả goxu =))
    hehe chỉ biết bấy nhiêu đó thôi còn học hỏi nhiều

Trích dẫn Gửi bởi dntnguyen
    Nhện độc mà nấu lẩu thì :| Vả lại Loài người đề kháng không tốt trúng độc thì biết sao mà chửa T__T .Cái này Orc thì có vẻ may ra ăn được nếu có trúng thì cũng vài ngày rồi khỏi . ( NE thì bó tay yếu đuối quá ^^ ) .

Theo kinh nghiệm chiến trường 10 năm làm nghề nấu nướng thì để ăn được thịt nhện độc phải dùng món nướng T__T . Lên foot nhưng tránh đối đầu ngay nhà nó mà nên kiếm thời cơ khi nó đang đi giăng tơ kiếm "bạn gái" cho Death Knight ở dọc đường .

Sau đó làm gì thì tùy T__T tui không biết
    mass nhện với NE cũng là ngu nốt. thấy 1 đống nhện nó lên Hunt rồi Demon Keeper, DK ko coil được phát nào luôn, còn nhện thì ko bao giờ chạy khỏi tay keeper được. Hunt thì chạy fast, tránh focus rất tốt, + với 2 port quân của tướng nữa.

cái nữa là : nhện đắt, mass nhện thì ko cản được NE lên gấu...

hix cho tui hỏi nha tui noob lém đừng cười nhưng mà focus là cái gì dzậy?

mass nhện với NE cũng là ngu nốt. thấy 1 đống nhện nó lên Hunt rồi Demon Keeper, DK ko coil được phát nào luôn, còn nhện thì ko bao giờ chạy khỏi tay keeper được. Hunt thì chạy fast, tránh focus rất tốt, + với 2 port quân của tướng nữa.

cái nữa là : nhện đắt, mass nhện thì ko cản được NE lên gấu...
    Cũng chưa cần đến Huntress mà archer để focus từng con cũng đc lí do là archer rẻ dễ dùng hơn và còn có thằng DH nữa thì... NE cũng ăn đc lẩu nhện...
    Em xin phép hết anh masterNE còn gì xin chỉ bảo típ^^ ^^

Trích dẫn Gửi bởi kidsnextdoor
    Cũng chưa cần đến Huntress mà archer để focus từng con cũng đc lí do là archer rẻ dễ dùng hơn và còn có thằng DH nữa thì... NE cũng ăn đc lẩu nhện...
    Em xin phép hết anh masterNE còn gì xin chỉ bảo típ^^ ^^
    3 nhện bắn 2 đợt 1 archer chết

3 archer bắn 4,5 đợt 1 nhện chết T__T

Khi bị archer bắn 3 đợt . Death Knight Coil một cái ===> 3 archer bắn 7 đợt 1 nhện chết .

Đúng là tui chỉ góp ý chiến thuật chứ để cho người chuyên về race nói hay hơn ^^ . Mình race Orc T__T cứ chơi Grunt , Raider , Kodo , Batrider , Windraider , Spirit Walker , Shaman , Switch Doctor , Demolisher , Troll , Tauren , Peon

Vậy thôi :|

ặc, chả biết ông này có phải cái ông đánh mass nhện + mấy con ghoul với mình ko ??? trận đó archer bắn nhện rát thật, Hunt thì chết gần hết nhưng ghoul và nhện bên kia chả còn mống nào =)) ngỏm cả Lich =))

Keeper bựa !

@dntnguyen: tui cũng Orc nè nhưng hehe còn gà lắm. Cho hỏi chút Shadow Hunter dùng ntn cho hiệu quả?
    @masterNE: dùng gấu thì dùng ntn zậy chỉ giáo chút đc ko, mới vào nghề mà

Trang 2 của 57 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối