Trang 3 của 57 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 562
    Trích dẫn Gửi bởi 24h In Heaven !
    ặc, chả biết ông này có phải cái ông đánh mass nhện + mấy con ghoul với mình ko ??? trận đó archer bắn nhện rát thật, Hunt thì chết gần hết nhưng ghoul và nhện bên kia chả còn mống nào =)) ngỏm cả Lich =))

Keeper bựa !
    Hehe hay thật lại đi dùng Lich để mass nhện, cái này tui chưa biết nha\/

Trích dẫn Gửi bởi kidsnextdoor
    @dntnguyen: tui cũng Orc nè nhưng hehe còn gà lắm. Cho hỏi chút Shadow Hunter dùng ntn cho hiệu quả?
    @masterNE: dùng gấu thì dùng ntn zậy chỉ giáo chút đc ko, mới vào nghề mà
    dùng như bình thường, ban đầu cứ archer và vài con Hunt đi creep và harass nhện nó. harass thế nào ? Demon vào Burn DK nó, khi nó chuẩn bị nhảy vào creep thì mình xồ vào chém nhện còn nếu nó rút ra thì mình chạy. vài lần như thế DK nó sẽ hết mana và nhện lên nồi lẩu. đời 2 lên Keeper để bắt nhện nó khi nó thò mặt ra ngoài, tuyệt đối ko để nó ngơi tay đi creep và lên nhiều nhện, vì như thế nó mang quân sang nhà mình là đứt đấy. lên đời 3 mass gấu + 2-3 dryad sang nhà là nó gg.

Hình như có gì đó nhầm lẫn tui đang hỏi Shadow Hunter chứ có hỏi Demon Hunter đâu

cái đó cậu hỏi dntnguyen cơ mà chứ có hỏi tôi đâu ? :-/

+++ Shadow Hunter :
    Healing : bơm máu tập thể .
    Hex : hóa cóc dùng để chăn tướng đối phương hoặc truy kích
    Wand : cọc rắn tuy khá yếu nhưng cooldown nhanh và tốn ít mana phù hợp cho chiến thuật tower rush hoặc khi tấn công đối phương tại nhà nó .
    Cái này quên : điệu nhảy linh hồn làm bất tử tất cả unit của ta .

Shadow Hunter chỉ có vậy nhưng nếu biết kết hợp với Ensnare thì chăn tướng hiệu quả ^^

Hix cọc rắn yếu ghê-lv1 xấp xỉ archer,lv2 xấp xỉ troll,súng,lv3 ngang ngửa con người nước cấp 3
    Mà dc cái tốn ít mana,quay nhanh nữa
    Tuy nhiên tuy cũng khá ít dùng chiêu này,chỉ xài với NE thôi,còn lại là Healing +Hex

lolzzz, kêu nó yếu nhưng bắt thằng kia phải micro ác để giết nó. trong 1 trận đấu tốc độ nhanh, khiển attack trúng vào 1 cọc rắn được là cả 1 vấn đề, vì chả may khiển trượt 1 cái là mình mất 1-2s ko focus quân nó được (ấn A trượt thì quân đánh tùm lum =)) ). cọc rắn hữu hiệu nhất là với NE, quân chiến đấu chủ lực toàn unarmored, quân bắn thì yếu...

cọc yếu, nhưng hãy để ý và tự hỏi tại sao trong các trận giao chiến của gosu cái cọc nó lại sống lâu như vậy )

nghe mấy bạn nói thấy đánh melee hay nhỉ .
    Vậy focus có phải là tập trung đánh vô 1 con thôi phải không ?
    Còn harass là đi quấy phá quân nó à ?

Xời ơi, em viết mấy chục bài rồi mà ko có điểm cộng là sao?
    Focus và harrash đúng là như thế!
    Mà ai bảo khá ít người dùng cọc rắn? Chỉ có điều, lên level cao thì ra shop mua cái tome of retraining học lại trưởng, lấy bơm máu với hex hỗ trợ quân có lẽ tốt hơn. Nhưng mà cắm cọc rắn không khéo thì cũng công toi vì không điều khiển được cọc rắn focus. Cắm không khéo, lẽ ra bắn vào con ghoul giám yếu, được nhiều dam thì lại bắn vào con abo=>Chẳng khác nào gãi ngứa cho nó, cọc rắn bắn con đấy quá khó để nó mất một phần 3 máu=>Lúc đó cọc rắn lại thành ra vô tác dụng. Em thấy cọc rắn cắm sau quân mình cũng khá là lợi, trong một trận chiến, có thể cắm 3-4 cọc.

Thế còn đi creep là đi làm sao ?
    Toàn thuật ngữ không tui nhìn chẳng biết gì hết , có gì từ từ chì tui đừng la tội nghiệp

Trang 3 của 57 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối