Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Em chỉ cần người train mic dùm. Xay quân đông gấp đôi mà để bị đánh-->nhục quá-->pm gấp tại NgoMinh9323@y.com,pm từ 9 h tối^^ ^^
    $-)

tự tập với máy trước đi bạn ấy !

quân đông gấp 2 chưa có ý nghĩa gì to lắm đâu, bạn mò các topic trước của diễn đàn để tìm hiểu về thông tin cũng như ability của các units và heroes đi . Dù lý thuyết ko phải là tất cả, nhưng lý thuyếtko vững thì .... " gg " <<< từ này em mớii học đc =))

Trích dẫn Gửi bởi PhiTienKiem

quân đông gấp 2 chưa có ý nghĩa gì to lắm đâu, bạn mò các topic trước của diễn đàn để tìm hiểu về thông tin cũng như ability của các units và heroes đi . Dù lý thuyết ko phải là tất cả, nhưng lý thuyếtko vững thì .... " gg " <<< từ này em mớii học đc =))
    Có gì đâu, tầm 20 Gunt thua 5 Grunt 5 Raider :-$ :-$
    Bác có chắc là bác hiêu nhiều hơn bạn em không mà to còi ?????

bạn ấy gáy hay hơn bạn của em đấy Napoleon :>>

Thông tin dưới đây được viết bởi PhiTienKiem

quân đông gấp 2 chưa có ý nghĩa gì to lắm đâu, bạn mò các topic trước của diễn đàn để tìm hiểu về thông tin cũng như ability của các units và heroes đi . Dù lý thuyết ko phải là tất cả, nhưng lý thuyếtko vững thì .... " gg " <<< từ này em mớii học đc
    >>>>Mình trước giờ lý thiết cũng đâu có vững đâu nè bạn đa số kinh nghiệm thui nè.................

Ngày đầu tiên chơi war mình có biết gì lý thuyết đâu.Thấy lính là phang bừa thấy người ta chơi sao mình chơi vậy thôi.Nhìn ông anh chơi nhiều rồi mình cũng biết 1 chút

nói vậy mà các bác cũng bắt bẻ cho dc ... :-S . Em không bảo lý thuyết là tất cả các bác ạ . Bản thân em cũng không phải là 1 mạng ham nhồi lý thuyết ...

mình đánh 3 heroes với bạn PhiTienKiem ) ko có trong lí thuyết, thử xem bạn giết đc con hero nào của mình ko :-"

Trích dẫn Gửi bởi Napoleon_005
    Em cũng xin đóng góp :
    Chiến thuật của Orc khi bị UN chơi mass Gar + Frost Wyrm
    Đời 1 : Lấy BM, không xây BB (để sau xây )). 1 Vodoo ---> Qua harass liên tục, không nghỉ, cố cho UN up đời càng chậm càng hay ) )
    Đời 2 : xây trước 2 cái trụ rồi 2 BE ---> Up tier 3, BM vẫn quấy nhưng không cản được bọn chúng ăn mỏ. Expand thật sớm (cực quan trọng đấy)
    Đời 3 : xây chừng 5 Wind để creep, còn bao nhiêu xây Batrider cỡ 6 con, build 1 cái BB, 1 BS. Lên Troll + Doctor. Bắt buộc up cọc xỉn + Troll, xây cỡ 10 cái trụ trở lên, up giáp thật nhanh để tránh tình trạng rồng dmg x 2 b-( b-(
    Lúc này thì mình không đánh gì cả, để nó tự đi tìm mỏ, sau đó lén phá. Cỡ chừng 2, 3 lần thì nó chịu hết nổi, lao qua nhà mình lúc có cỡ 20 dơi, 2 rồng, 6 nhện. Mình cắm cọc liên tục + trụ sẽ focus rồng nó, Troll cứ Berserk liên tục, focus rồng, bỏ qua nhện và dơi. Nó sẽ up cái đóng băng building cho rồng, và phải thật bình tĩnh mới được, cắm trap liên tục.
    Khi xong rồng thì cứ vô tư vì 5 dơi < 2 trụ.
    Nhớ vít phu thật nhiều khi nó focus trụ.
    Strat này quan trọng ở chỗ phải expand thạt sớm khi có thể + harass liên tục + cắm trụ thất nhiều + phu cỡ 15 con là ok hết >) >) >) .
    P/S : dạo này gặp nhiều bác chơi cái này lắm, chừng nào có replay sẽ up lên sau (del hết rồi ~:> ~:> ).
    GLHF !!!!!
    Gar vs Orc??? Gar làm gì hả bạn? UD chắc có vấn đề. Với lại, nếu bạn post chiến thuật để chống lại strat của đối phương thì chỉ nên post cái strat thui, hoặc nên nói khi phát hiện đối phương dùng strat này. Chứ cái đoạn tier 1 để làm gì? Ôn tập và bổ sung kiến thức ah
    Orc chống gar + wyrm =)) Chim nổ là xong hết. còn lại thì cứ grunt + raider mà thôi.
    Xây 10 cái chòi, nhà bác bán vàng ah =)) Với lại, frost của wyrm nó đóng băng lan, xây kiểu gì để ko bị lan cục bộ =))
    Thằng UD thật là noob khi mass Gar =))

mass gar và wyrm thì chẳng cần gì khác ngoài raider..........phi lưới toàn tập
    chúc mừng sự trở lại của bác miroku đã về

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối