Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 175

Chủ đề: Replays Shop

Trích dẫn Gửi bởi kingworldnew
    Thấy u thoát khỏi cảnh noob hơi bị khó đấy , trong ************ này ko cho post fileZIP đâu ! lolz
    Thế muốn post replay thì post bằng file gì hở bạn )

Trích dẫn Gửi bởi kingworldnew
    Thấy u thoát khỏi cảnh noob hơi bị khó đấy , trong ************ này ko cho post fileZIP đâu ! lolz
    Thưa anh, chính anh cũng post file zip chứ nói chi ai, à quên : cái replay em gửi cần bản đồ malestrom_WEG, ai có map đó thì post lên cho mọi người nhé

Mình có cái rep này xem cũng hay này ! Đây là trận mình đánh với 1 lão ở R2(mình trước đây cũng ở đó nhưng bây giờ chửi nó ===> kick off !)
    link http://www.4shared.com/file/3839720/fb82e68a/170906_bloodw_vs_hug.html

Trích dẫn Gửi bởi 24h In Heaven !
    post lại vậy. replay này ko phải là melee bình thường mà là 1 map micro training, cho nên tính chất của replay chỉ là cách micro và thủ thuật thôi.

mọi người có thể tham khảo. map này để luyện tập và đánh thi đấu cũng khá hay đấy.

tuy nhiên cũng có 1 vài round ko cân bằng.

micro training : all race vs all race.

Ninja in Pijama vs Dark Soul.
    Xem = cách nào nhỉ ? Map này down ở đâu đây bạn ? :|

ORC ko hề yếu.

Đây là 1 replay ORC vs NE của Shaman Mập vs HL.CôngLa .

CôngLa đang trong clanHL . TRên Map TS . Hy vọng REPLAY này sẽ giúp ích được cho các bạn ORC anti NE ( Bear + Dryad ) .

REP khá ngang cơ và căng thẳng. Mình thấy có 1 số tip mà cả NE và ORC đều dùng trong map này. Nó bổ ích cho những ai mới chơi .

Sau đây là REP . Đổi TXT = > W3g và coi.

Trận chiến kéo dài đến 2 bên hết mỏ.

Cũng có 2 replay đánh với NE ........ mình đánh lúc đó thật xuất sắc và tốt ^__^ không còn gì để nói . Rất tốt cho những anh em với NE bằng hoặc dưới trình mình một chút .

Còn replay của anh Shaman Mập thì hơi tiếc . Có lẽ Orc đã kết thúc sớm trận đấu nếu quyết đoán hơn nhưng dù sao cũng rất hay ^^ với sự kết hợp giữa Blade và Naga .

Yeah . SM vừa coi xong 2 good replay orc vs NE . REPLAY thứ 2 khá hay . ORC phá moon well của NE. NE đó có APM khá cao 180 .

Orc đánh tốt trận đó , lên kodo hợp lý.NE thua hoàn toàn.Rất đáng xem.
    -------------------

REPLAY Orc vs ORc match up :

Trong map TR , Orc vs Orc , người ta thường chọn FS + FireLord , đầu tier 2 qua ép . nếu đánh BM + naga lúc sau sẽ bị yếu thế. Do grunt chết hết.

Người ta lên kodo nhanh hơn và dễ đánh hơn BM + Naga + raider.

REPLAY : SM vs BLack
    Map : TR
    Length : 7min
    Hero : FS + FL vs BM + Naga
    apm : 140 vs 185

Thì ra hôm qua em đánh với anh shaman gg quá!!!!!!Cám ơn anh shaman mập đã chỉ!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi bl4ck
    Thì ra hôm qua em đánh với anh shaman gg quá!!!!!!Cám ơn anh shaman mập đã chỉ!!!!!!
    ^^ Với những map có tavern và không rộng như Gnoll Wood thì không nên sử dụng Blade .

Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối