Trang 16 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516
Kết quả 151 đến 159 của 159
    Trích dẫn Gửi bởi Napoleon_005
    Dùng hp viewer tiện hơn Alt, vì chơi melee thì mình thường không rảnh tay lắm
    HP viewer không cho sử dụng khi thi đấu ( WCG 2007 ở VN cũng đã cấm ).Trên Bnet mà xài nó qui vô tội hack vì xài trương trình ở ngoài ==> band CDkey.
    Với lại nếu đã quen rồi thì việc bấm alt chả mấy gì khó chịu.Chí bấm khi cần thiết mà vẫn có thế micro tốt được.Để HP viewer thì nhìn màn hình HP loạn cả lên.

Bnet cấm ư, ghê quá, thế bác shaphira ơi, nó cấm cổng nào? Có cấm mấy cổng kiểu euro hay esport ko?Còn khi bấm alt tôi ko bấm phím nóng được nên toàn dùng hpview cho tiện

bác shaphira pro có biết sao cái daemoon tool ko dùng được trên vista ko, có cái gì khác thay ko?

Không hiểu mấy bạn bấm thế nào nhỉ ? Riêng tôi thì thấy việc bấm alt chẳng ảnh hưởng gì.Cần xem máu thì bấm 1 cái rồi thả ra.Cũng biết được con nào gần hết máu mà.
    4 Cổng của Blizzard thôi chứ euro và esport hack tràn lan có ai làm gì được đâu.Tụi nó còn xài maphack ầm ầm lên cả.Bởi thế anh em mới chuyển dần sang GG để tránh hack.
    Mình không xài Vista nên không rành lắm ^_^ ..

Mà có ai có key miễn phí để chơi mấy cổng khủng không nhỉ(thông cảm cái gì cũng muốn miễn phí)

Trích dẫn Gửi bởi Napoleon_005
    Tớ hay chơi DotA, và puck có nghĩa là gì thì chơi DotA đi
    Puck là con Faerie Dragon ấy (không biết có sai ct không), còn SB là con gì thì |||
    Skill 4 SB khá vô tích sự. Tớ công nhận đúng, nếu bạn không tech tier3, còn nếu đã tech mà còn nói vô tích sự thì ^^^^
    Chưa thấy tớ mass SB vs mass grunt à ) )
    SB chống phù thủy không ngon vì cái etheral form của nó ...
    Nói melee theo dota thì ai hiểu hả bố ...................

A, bé Huy của anh đây rồi =)), sao dạo này anh rủ melee là em trốn anh hoài là sao ? =)) Thậm chí còn không add nick anh nữa chứ =))

Trích dẫn Gửi bởi ThoradinKing
    A, bé Huy của anh đây rồi =)), sao dạo này anh rủ melee là em trốn anh hoài là sao ? =)) Thậm chí còn không add nick anh nữa chứ =))
    Thích mỗi cái chữ kí,thèm còn hơn thèm gái :>> .. hâm mộ quá

Trích dẫn Gửi bởi ThoradinKing
    Pa Mod hôm bữa đánh ngang ngửa với thằng Lk đấy \/\/\/. May mà em xúi nó mua Tinker )))))))))))), nếu không bác đã về giời lâu rồi ;;>;;>

có bạn nào chơi ở châu Âu ko

Trang 16 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516