Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 159
    Trích dẫn Gửi bởi miroku-kazaana
    vì ko rảnh................... hiểu chưa................... ko lẽ đòi tụi tao add nick mày để chỉ àh.............. cần giúp thì tự đi mà hỏi. ra vẻ bố đời thì đừng mong ai giúp cả -.-
    Hay nhỉ? Add nick yahoo để chat với mày hay mày nói trên đây thì cũng vậy thôi. Mày cũng đều phải đánh số lượng chữ như nhau chứ rảnh với không rảnh cái gì? Không rảnh thì đừng có lên diễn đàn. Mà tao có nói là hỏi mày đâu, tao hỏi người khác ai bảo mày trả lời?

Thưa các bác, em thấy Orc vs NE chỉ có mỗi gay là Wind Raider + Chim nổ, còn gay nào nữa không ạ ?

Mình chỉ thắc mác là chơi gay là sao? Có phải là chơi xấu, chơi bẩn hay không? Hay là chơi kết hợp nhiều loại quân? Hay là cheat?

xin nói thẳng cho các bạn mới lò mò lên 4rum là trong này ko có mình, ShamanMập hay DNT trả lời thì cũng chả ai rỗi hơi và đủ hiểu biết trả lời cho các câu hỏi ngu dốt học của các bạn đâu :>>

Trích dẫn Gửi bởi miroku-kazaana
    xin nói thẳng cho các bạn mới lò mò lên 4rum là trong này ko có mình, ShamanMập hay DNT trả lời thì cũng chả ai rỗi hơi và đủ hiểu biết trả lời cho các câu hỏi ngu dốt học của các bạn đâu :>>
    Vậy tao hỏi thử mày một câu xem mày trả lời được không nhé:
    Tại sao War 2 có thể xây bến cảng để mua thuyền được còn War 3 thì không?

Trích dẫn Gửi bởi FreeMoon
    Mình chỉ thắc mác là chơi gay là sao? Có phải là chơi xấu, chơi bẩn hay không? Hay là chơi kết hợp nhiều loại quân? Hay là cheat?
    Nếu là cheat thì theo mình nghĩ sẽ gọi luôn là cheat chứ gọi là gay làm gì =D>
    Còn nếu là kết hợp nhiều loại quân ( như ý nghĩa của từ gay ) hay chơi xấu ( có thể là đánh lén , lợi dụng điểm yếu của race đối phương,..... ) thì nó mang ý nghĩa chiến thuật, tư duy chiến đấu của người chơi và không nên dùng những từ ngữ như vậy để mô tả. Phải chăng từ gay ở đây có ý nghĩa khác mà khả năng của mình hạn hẹp nên không hiểu được? X(
    Mong có ai giải nghĩa gấp, ai cũng được, miễn là không phải miroku-kazaana , xin cám ơn trước.

Vậy tao hỏi thử mày một câu xem mày trả lời được không nhé:
    Tại sao War 2 có thể xây bến cảng để mua thuyền được còn War 3 thì không?
    Vì war 3 nông dân không thể xây shipyard còn war 2 nông dân có thể xây shipyard ^^

Đang ở
    90 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi dntnguyen
    Vì war 3 nông dân không thể xây shipyard còn war 2 nông dân có thể xây shipyard ^^
    Hix, shipyard = bến cảng mà. Vậy mà cũng trả lời | .
    Xin nói trước là có thể có nhiều đáp án đúng tùy trí tưởng tượng của người trả lời nhưng đáp án này thì sai rồi bạn ơi.

Hix, shipyard = bến cảng mà. Vậy mà cũng trả lời | .
    Xin nói trước là có thể có nhiều đáp án đúng tùy trí tưởng tượng của người trả lời nhưng đáp án này thì sai rồi bạn ơi.
    Bạn thấy rõ ràng là war 2 peon có build shipyard còn war 3 peon không có build nào shipyard cả ^__^ đúng không nào ?

Thật ra thì mình cũng chưa chắc bạn biết câu trả lời của câu hỏi này đâu .

Trong Warcraft III melee không có build shipyard nhưng campaign thì vẫn có shipyard .Blizzard đã đơn giản hóa các trận đánh tàu vì nhiều nguyên nhân .Có thể một phần là do Hero và các thuộc tính unit trong game không thích hợp để sử dụng thuyền .

Gay là một chiến thuật không có bẩn gì cả . Chiến thuật này gọi chung cho nhiều chiến thuật và nó không rõ ràng . Mass raider cũng gọi là gay

Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối