Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: Patch 1.22 change log

vâng, bây gi­ò có nhiều anh nghĩ mình phải cho­i hành hiệu thì mó­i là ghê, mó­i là có hiểu biết, cho tôi xin, ông nói thế là ông chả tôn trọng ai cả, tôi không có cd key xịn, tôi không choi­­ nhiều, nhu­ng tôi vẫn thích ham ­ả có sao không, đồ điên

Hehe Nói vậy thôi, giờ tui muốn bán 2 key này, khoảng 500k (vì 2 key mà). Ai mua ko cho cả hộp của Battle Chest luôn.

zzz, muộn roài, tôi đi học roài, sang bên này mua chính hãng rẻ hơn ta..........

nhận xét chút, rõ là chúng ta có thể down patch 1.22 về ròi, nhưng cái patch này nó không như mong đợi

chúng ta đều nghĩ thời hoàng kim của orc là đây, nhưng...........không thay đổi gì cả
    về hu: việc giảm tốc độ sửa tower cho thấy hu ngyaf nay khó tower hơn?, không hẳn...
    còn kinght bây giwof gấu quá
    về UD:zzz, thêm cái 5 giáp để chống trò zeppli đây mà, tăng tốc cho nerco để người chơi dùngg nó nhiều hơn, nó bớt vô dụng hơn
    về NE: tăng EXP của con dryad là vui roài, )), từ giwof MK sẽ có cơ hơn với DM, nef có 2 s posion chả kahsc gì muối bỏ bể

patch này lềnh à lềnh phềnh, chắp vá,............không biết còn phải chơi dota đến bao giwof đây

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12