Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 31
    tui thấy Human mạnh đấy chứ, thường tui thì lên quân gồm :
    Đội 1: hero paladin +5 lính chém ( sau có tiền thay = lỵ binh càng tốt ) + 6 lính súng.
    Đội 2: hero bắn mưa băng ( ko nhớ tên) + 5 pháp sư hồi máu + 4 pháp sư làm chậm ( soccer thì phải)
    Đội 3: 1 ít gryfon + dragon rider cho full thì thôi
    Vào trận thấy rồng băng thì cứ cho soccer bắn chiêu hóa cừu hoặc dragonrider trói lại mà choảng. Nên cho quân trinh thám nhà nó xem có mua nhiều rồng băng ko mà chuyển quân đội 1=> 3 và tăng cường thêm soccer nữa. :GT tt:
    Tui mới tập chơi kinh nghiệm chưa nhiều ( chủ yếu oánh dota thui ) có sai đừng bới nhặng xị nha. Thank :GT help:

Trích dẫn Gửi bởi tghmzz
    tui thấy Human mạnh đấy chứ, thường tui thì lên quân gồm :
    Đội 1: hero paladin +5 lính chém ( sau có tiền thay = lỵ binh càng tốt ) + 6 lính súng.
    Đội 2: hero bắn mưa băng ( ko nhớ tên) + 5 pháp sư hồi máu + 4 pháp sư làm chậm ( soccer thì phải)
    Đội 3: 1 ít gryfon + dragon rider cho full thì thôi
    Vào trận thấy rồng băng thì cứ cho soccer bắn chiêu hóa cừu hoặc dragonrider trói lại mà choảng. Nên cho quân trinh thám nhà nó xem có mua nhiều rồng băng ko mà chuyển quân đội 1=> 3 và tăng cường thêm soccer nữa. :GT tt:
    Tui mới tập chơi kinh nghiệm chưa nhiều ( chủ yếu oánh dota thui ) có sai đừng bới nhặng xị nha. Thank :GT help:
    Cái này là đánh về late, chứ mấy trận chúng nó muốn kết thúc sớm thì cài này coi như zứt......
    còn về chống rồng băng..... gọi mấy con tank up khả năng chống không mà chiến, tầm 2 con này chết một con rồng băng

HM wan trọng là chống harass lúc đầu thôi, hầu hết player UD rất ít xài rồng băng vì unit này tốn nhìu food + gold nên ko cần fải lo, mà có mua thì cũng ko dc nhìu đâu. UD để HM tech lên thì mệt rồi chứ đừng nói chuyện fản công.
    @artanis: tank up là con jè thế ah?

Trích dẫn Gửi bởi Artanis
    Cái này là đánh về late, chứ mấy trận chúng nó muốn kết thúc sớm thì cài này coi như zứt......
    còn về chống rồng băng..... gọi mấy con tank up khả năng chống không mà chiến, tầm 2 con này chết một con rồng băng
    Thì rồng băng muốn mua nhiều cũng phải về late chứ làm gì đã có, ở early với mid cùng lắm chỉ vài còn giết tốt.
    Còn việc UD harras lúc đầu chưa bị chưa biết

Trích dẫn Gửi bởi Artanis
    Con tank up khả năng chống không là con nào vậy chỉ dùm được hok? hay là tên pháp sư thứ 3 trong nhà pháp sư ?
    :GT dk:

Làm cái xem tăng chuyên dùng để phá nhà ấy :-"

Thế ah, vậy thì đem mấy con béo ở chợ hàng thịt ra đánh lại

điều tốt quan trọng là không để UD có mỏ và ta có mỏ(hoặc nó lên mỏ rất chậm)
    sau đó thì sao
    UD với nhiều bạn mới chơi sẽ bo chòi lên rồng băng, bạn để ý 1 chút, nếu thấy họ chơi vậy thì cứ xe tăng mà phăng, chết hết thôi
    UD lên des, bựa nhất đây, cách đánh là trực thăng và knight
    UD lên necro, thôi thì pháo rồi, nhưng không nên lo quá vỉ sách bây giwoj năng lâu phết
    UD lên rồng băng và nhện, cách này thì......................chụi............. để họ lên đủ thì mass súng mà chiến

em chơi UD lên mỏ chậm như rùa, ít thấy ai đánh rồng băng lắm. Đa fần cứ mass fiend hoặc ghoul, lâu lâu chiến với NE thì mass gar thôi. Chưa dám chơi thử des bao h vì kiêủ này hơi lâu (up tier 3, tốn tiền) :GT y: Đến lúc đó e có dc 2 3 con des bên kia nó đã có đến cái j rồi ấy chứ. Mà cho em hỏi có ai từng chơi chiến thuật MK + Paly chưa ạ, chưa gặp bao h nhưng mà cái combo quăng búa + holy với UD chắc cũng bựa ko kém nova + deatch coil đâu :GT y:

theo tui thì human chỉ sợ Ne THÔI , chiến thuật cơ bản của tui là mua paladin lên knight sớm , nâng cấp bùa "chăn cừu" cho phù thủy khoảng 4 phù thủy 2 pháp sư 4 knight 1 paladin 6 footman là xong thằng isane nếu đánh sớm ( lên cátle mới xây nhà rèn , mua knight mới nâng cấp thêm 0
    sau đó mua thêm 4 con chim trói là ok luôn , human là đội tui pro nhất cả về kinh tế lẫn quân sự ai muốn chi tiết tui trả lời cho ( chỉ 9 thằng isane trở lại thui )

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối