Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 116

Cho hỏi về cách đánh HUMAN

Em đã tìm kĩ trong box nhg ko thấy có bài nào hướng dẫn cách đánh human cả, phải chăng human là race yếu kém đến mức ko có ai chơi?, mong các pro giải đáp giúp em cái, và cả cách đánh Human nữa nhá, cám ơn các anh nhiều

yếu kém đến mức bị gọi là race imba nhất =))

bác đừng nói thế, buồn lòng em, em đang tập chơi human nè, nhg công nhận yếu thật

Trích dẫn Gửi bởi giangtm90
    bác đừng nói thế, buồn lòng em, em đang tập chơi human nè, nhg công nhận yếu thật
    Cái màn Tower Rush của HU được coi là yếu nhất khi Sky dùng nó để bước lên ngôi đầu bảng WCG năm nay (qua mặt Gờ rớt bi yêu quý :.( :.( ), và ToD mũi cà chua (hạng nhì) cũng chơi HU.
    May mà tãi giải IEST 2006 Sky không lặp lại cách chơi imba ấy nên Moon mới vô địch đấy, không thì tiêu hết =)) =)) =)) .

Trích dẫn Gửi bởi Napoleon_005
    Cái màn Tower Rush của HU được coi là yếu nhất khi Sky dùng nó để bước lên ngôi đầu bảng WCG năm nay (qua mặt Gờ rớt bi yêu quý :.( :.( ), và ToD mũi cà chua (hạng nhì) cũng chơi HU.
    May mà tãi giải IEST 2006 Sky không lặp lại cách chơi imba ấy nên Moon mới vô địch đấy, không thì tiêu hết =)) =)) =)) .
    Ai nói sky 0 lặp lại , cái chính là có mà chẳng làm gì được . COn panda điên loạn thật là tàn nhẫn , nó rape cả nông dân lẫn chòi =)) =))

bạn cứ add nick mình vào ) mình cho bạn thấy HM yếu thế nào ) chỉ cần 3 con heroes của nó đủ rape cả nhà bạn =))

Tên Miroku này cứ khoái ăn hiếp lính mới vào forum!!!1

chỉ cho em cái nào, mọi người cứ tám linh tinh vậy

Trích dẫn Gửi bởi bl4ck
    Tên Miroku này cứ khoái ăn hiếp lính mới vào forum!!!1
    Trời, spam 207 bài mà là lính mới hả ???????? ~:> ~:> @-) @-)

HUman cái chính là biết kết thúc trận đấu đúng lúc. NẾu vs ORC thì cứ lựa lời mà Tower, nếu thấy nó muốn creep Tauren lên lv3 lắm rồi thì lập tức bo chòi đi chứ để nó lên shock lv2 , và lighting của FS lv2 là tội mấy em sorc lắm. Còn NE thì micro tier1 tốt tí để đừng bị thằng điên dh phá rối lv2 mua potion thủ luôn cái tavern để lên naga, rồi quăng potion và cả boot cho naga luôn, đây là lúc quyết định đó. Rồi nếu lên khoảng 5 thằng rifle mà nó chưa lên gấu thì thằng rồi. UD thì chỉ có nứoc expand .........

Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối