Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chỉ cho em cách chống lại trò đánh lén

em thích nhất chơi NF , em thường cùng 2 đứa bạn đánh với 3 đại ca sừng sỏ.lúc đầu với sức mạnh của tuổi trẻ 3 đứa bọn em thắng liên tục nhưng từ khi mấy anh ấy chơi trò cho rồng bay qua rừng hoặc tàng hình đánh lén giết nông dân( không quân tử tí nào ), khiến mỗi lần quay về thì gỗ zero . ai giúp em chống lại trò đó em đội ơn nhiều lắm^^

thì dùng có dịch chuyển quân mà bay về (thằng tướng đầu mới vô có đấy or mua trong shop).Không thì xây chòi (NE là con cây gì đóa ,ít chơi cái đó nên quên phím xây oi`).Mà lúc đó quân bạn làm gì mà để bị oánh thế .Quân nó lên rồng thì phải là tier 3,chẳng lẽ bạn mới tier 1 à,để phòng ngừa tốt nhất là đi oánh quân nó trước khi nó oánh mình .Tấn công là cách phòng thủ tốt nhất ^_^

tôi chỉ thích xài lính thường thôi đánh nhanh thắng nhanh mà nhưng phe nó phòng thủ kiên cường quá#-o

để lại 1 số con hippo ở nhà ( tùy theo số rồng mà nó có ) xem con rồng nào dám vào nhà nữa cần thiết thì lấy thêm tướng panda xắm cho cái teleport giả nữa là giải quyết xong vụ rồng đánh lén đó.
    Còn tàng hình thì xây nhà kín vào và cho nông dân lấy gỗ chui vào trong xây thêm 1 cai BP nữa xem nó làm nếu thích cẩn thận thì cho thêm 2 con talon ở nhà nó hở ra thì lốc nó lên . Okie rồi chứ.

NE làm sao đánh nhanh thắng nhanh được ? UN như thế ..........
    Chống BM thì mua con BM ra, summon Hawk là xong thôi

híc.trường hợp bạn đưa ra khá là đặc biệt.đó là đánh team.Mà đối phương đã lên rồng.dù la rồng gì thì khẳ năng xây tower không khả quan.Một mình bạn không thể giải quyết tất cả các vấn đề.có lẽ xài hippo là cách tốt nhất.nếu có đồng đội UD thì lấy con ma theo dõi sớm tìm cách ngăn chặn.còn nếu là BM giai đoạn đầu thì xây nhà bo dân.Bạn có thể tham khảo trong các replay.

Anh ấy đã lên rồng thì 2v3, còn chờ gì nữa mà không towe rush ?

Trích dẫn Gửi bởi chithang1992
    em thích nhất chơi NF , em thường cùng 2 đứa bạn đánh với 3 đại ca sừng sỏ.lúc đầu với sức mạnh của tuổi trẻ 3 đứa bọn em thắng liên tục nhưng từ khi mấy anh ấy chơi trò cho rồng bay qua rừng hoặc tàng hình đánh lén giết nông dân( không quân tử tí nào ), khiến mỗi lần quay về thì gỗ zero . ai giúp em chống lại trò đó em đội ơn nhiều lắm^^
    Em đang nói đến 3 vs 3 melee ??? Nếu thế thì hỏi đúng người rồi đây.Có 1 chiến thuật có thể kháng tất cả.Nếu thích thì tôi chỉ cho chứ giờ làm biếng viết ra lắm.
    Đã có kinh nghiệm AT 3 vs 3 2 năm,thành tích vô địch tour 3s 2 lần.Rank1 4 cổng Bnet 3s với mấy đứa bạn trong clan.Clan BENZ trên Lord rank1 về AT3s.

Trích dẫn Gửi bởi shaphira
    Em đang nói đến 3 vs 3 melee ??? Nếu thế thì hỏi đúng người rồi đây.Có 1 chiến thuật có thể kháng tất cả.Nếu thích thì tôi chỉ cho chứ giờ làm biếng viết ra lắm.
    Đã có kinh nghiệm AT 3 vs 3 2 năm,thành tích vô địch tour 3s 2 lần.Rank1 4 cổng Bnet 3s với mấy đứa bạn trong clan.Clan BENZ trên Lord rank1 về AT3s.
    Bác shaphỉa này ghê thật, nhưng sao bây giờ ít thấy bác post bài quá, hay vì cao thủ đi hết rồi bác ko muốn chơi với đàn gà này?

Giờ vắng vẻ có đầu tư vô thì cũng chẳng ai xem.Rảnh rỗi cũng lên Bnet chơi AT với mấy đứa bạn thôi.Solo giờ train cũng ít vì melee VN hầu như chẳng còn giải gì.
    Với lại điều kiện ở VN cũng ít ai thích chơi 3s vì ko có solo.Viết làm gì và để ai coi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối