Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

dễ thui.Chơi toàn bộ lính ghost.Sau đó nhập vào xác quân địch.Xong.....

Đánh được orc cơ ah UD pro nhỉ .
    UD VS UD thì người ta ít khi lấy DK làm tướng 1 mà lấy lich hoặc DL
    Còn vào trận thì do là 2 race giống nhau nên chiến thắng nhờ vào micro là chính thôi .

Chiến thuật gọi xương em chưa xài bao giờ !
    Còn tướng F1 của em là DL tướng F2 là Lich , chiến thuật của em thường dùng xe buff rùi biến thành destroy , dùng dơi , nhện , chưa xài đến gọi xương bao giờ , nên em ko hiểu rõ , các bác chỉ bảo em tận tình đi các bác !

À chiến thuật gọi xương giờ em đã luyện thạo rùi ! Cho em hỏi có chiến thuật nào dùng con quái trong BB ko , thấy nó mạnh quá mà muốn có nó thì mất nhiều thời gian wá

À chiến thuật gọi xương giờ em đã luyện thạo rùi ! Cho em hỏi có chiến thuật nào dùng con quái trong BB ko , thấy nó mạnh quá mà muốn có nó thì mất nhiều thời gian wá

mass ghoul + fiend + gargoyle + Meat + Abo + Status + Des + Banshee + skeleton + wyrm + 3 hero ^_^ =======> vô đối vs mọi race ,thử đi gl

cách UD vs UD hả
    cái này mình cũng ko biết hỏi người khác ban nhé!!!!!!!!!1

ông duy nói nhảm gì đấy
    nó để ông lên từng đấy loại quân à
    tốt nhất là bo tower ở nhà thủ rồi mua 2 xe bắn đá+vài con necrcomancer gọi xương đè chết nhà nó
    Mà đơn giản nữa là đi scout xem nó lên quân gì mình lên theo,cứ mỉco pro hơn là thắng

Trích dẫn Gửi bởi matden191
    ông duy nói nhảm gì đấy
    nó để ông lên từng đấy loại quân à
    tốt nhất là bo tower ở nhà thủ rồi mua 2 xe bắn đá+vài con necrcomancer gọi xương đè chết nhà nó
    Mà đơn giản nữa là đi scout xem nó lên quân gì mình lên theo,cứ mỉco pro hơn là thắng
    zzzzzzzzzzzz ai thế biết cả tên / .... UD vs UD thì cứ lich ghoul + gargolye mà đánh micro ( nhớ mua cuộn bơm máu 250 khi xung trận,mua cả giáp càng tốt ).Có dịp thì qua nhà nó mà cho 5 con aco đập đầu xuống đất.Cơ bản là như thế thôi.Chơi nec cũng được nhưng gặp đứa nào kinh nghiệm chút là gg

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối