Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16

Chủ đề: [Bán] Key gold member

@@
    Mình toàn dùng energy để đổi lấy gold. Mà đổi mãi cũng chả hêt

Mình là nạn nhân trò này nên mình biết nè. Có 1 ông mở quán net có thuê 1 thằng sinh viên trông quán. Quán đó khá xịn, GM đầy đủ và thằng sinh viên đó lại học IT nên cũng biết tí chút mày mò. Nó lấy được mã GM ra bán bên ngoài cho mấy thằng nhà gần đấy cuối cùng mấy thằng kia dùng sau 1 tuần bị band nick hôm sau gọi cả hội ra đồi tiền thằng kia =)) Đánh 1 trận thừa sống thiếu chết may mà quán net đối diện bệnh viện đấy )

Vãi lều thế ? Mình giống bạn trên kia dùng kim cương của bản GG pluss đổi GM thôi 4 ngày onl liên tục là có 1 ngày GM ùi ^__^

Key GM chịu khó ra ngoài quán kiếm và phải xem vận may của mình nữa, nếu quán mua nhiều key hơn số máy hoặc có vài máy bị hư thì sẽ lấy được thôi .

pm yahoo nếu bạn nào muốn thử dùng gold, sau đó thấy ổn định thì giao dịch vơi mình, giá 1 tháng 25k, cho bạn dùng thử 1 tuần, Yahoo: apdoi90@yahoo.com

Hãy đến với GameSupport.VN - cộng đồng chia sẻ key x2 IP lol, goldmember , vip fifa MIỄN PHÍ
    Ngoài ra còn có các phần mềm hot như: phát hiện hackmap dota, auto liên minh huyền thoại, auto Fifa, ...

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12