Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 84
    Riki lên rad được màh,nc có những cái đừng xoắn quá...
    Bảo là làm lộ ờ đúng là có cái ko hay mất đi cái hay rình rập trong rừng chờ thời cơ chờ đồng đội của riki nhưng mà đuổi theo có dam đốt cũng fer fết
    Riki ko hợp với Rad ok,nhưng lên được ko sai,nếu sai chắc cũng với lý do đấy ko ai cho Treant len Rad lun )))
    ...
    Void lên BF có cái hay là lên dễ,lúc đầu có tí mana dư dả mà walk farm nhanh lắm ^^
    Và chụp khéo thì ...
    Nhưng ko ủng hộ Void biến thái lên tầm 2 3 cái BF +_+

Trích dẫn Gửi bởi BlackKnightVN
    _Ông DH đừng có chê Battle Fury cho Void thé.Trận chung kết VESC vừa rồi Stars có anh cầm Void lên BF đấy.Kết quả là khá Imba và dồn ép Team Net Viet mình đến nỗi phải nhận thua với tỷ số cách biệt ---> ko phải đùa đâu.
    BK có bị quáng gà ko thế >"< tôi bảo là Void lên BF đc chứ tôi có chê BF đâu .. Lúc đầu tôi ko nghĩ lên BF là hay đâu nhưng sau khi xem 1 trận MYM (hay vP) cầm void và lên MoM + BF khủng hoảng thì mới rút ra nhận xét : đừng coi thường Void lên BF

void lên BF là để tận dụng cleaving -> gây thêm sát thương trong 5s chrono(chứ đánh từng target để mà điên à)

lâu lắm mới vào box dota guide thấy bạn viết guide rõ ràng và dễ hiểu ^^ nhận xét ty nhé búa bash thật sự là ko hay với void lúc đầu up 2 cái wB 1 tread 1 MoM là khỏe rồi bạn ^^ còn hyper thì thôi ko lên nên có MoM rồi bỏ hyper đi tiền đấy để up cái khác sau khi có đồ cơ bản thì hãy up buzia hoặc MKb thì hơn ^^ góp ý thế thôi búa bash thật sự ko hay đâu

Kiếm điên -> Tăng DPS,fer ><
    BF -> Tăng DPS tổng,wá fer :x
    Có cả 2,tuyệt :x Nhưng hết game rồi )))
    Trừ khi có cả 2 màh không có mấy món wan trọng khác =))

chả hiểu sao guid dễ đọc dễ hiểu hơn toàn bộ các guid khác trong cái DotA Guid này
    1 lời cám ơn chân thành đến Xbox
    có lẽ ông học văn rất khá

đính chính chút ổng là jube(không biết có họ hàng gì với CuBe không :>>:>>) chứ không phải xbox
    học văn khá chưa biết nhưng chắc giỏi trình bày,trình bày đẹp như con gái

cách build đồ của mình bị chỉ trích ghê quá....item mình viết là noob hóa ra là pro, item mình khuyên nên lên thì ra là noob......chết chết :-SS

thanks tất cả các ý kiến về BF, Rad, basher, HoT nha, nhờ các ông mà tôi hiểu thêm được khá nhiều về Void

@Tùng: ông nói thế là có ý gì

Jube ơi,thằng Tùng ý,nó bị não đấy ông ạh :-j
    Kệ đê =))

Trích dẫn Gửi bởi Minutes2Mid9
    Riki lên rad được màh,nc có những cái đừng xoắn quá...
    Bảo là làm lộ ờ đúng là có cái ko hay mất đi cái hay rình rập trong rừng chờ thời cơ chờ đồng đội của riki nhưng mà đuổi theo có dam đốt cũng fer fết
    Riki ko hợp với Rad ok,nhưng lên được ko sai,nếu sai chắc cũng với lý do đấy ko ai cho Treant len Rad lun )))
    ...
    Void lên BF có cái hay là lên dễ,lúc đầu có tí mana dư dả mà walk farm nhanh lắm ^^
    Và chụp khéo thì ...
    Nhưng ko ủng hộ Void biến thái lên tầm 2 3 cái BF +_+
    Riki máu mỏng,bèo bọt,dễ vỡ,rad chỉ có tác dụng trong chasing đối với riki còn trong combat thì riki cầm rad bị focus chết nhanh chóng<.

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối