Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    cái urn 1 item có thể nói khá là wan trọng cho slardar mà ko thấy nêu lên . stic cũng ko nhắc tới

Trích dẫn Gửi bởi probeta
    cái urn 1 item có thể nói khá là wan trọng cho slardar mà ko thấy nêu lên . stic cũng ko nhắc tới
    Urn thì mình nghĩ để cave lên,mình lên làm gì cho mệt,stick thì công nhận bạn ấy thiếu.Mình đánh slardar toàn rush cái hyperstone trước,giày thi giày ghẻ,ko cần hút máu đâu và mình max bass,chủ yếu xài bass để giữ chân nó,còn 2 skill đầu thì chỉ nên lấy 1 hoặc 2 điểm cho skill 1 thui,còn thì max skill 2,uti đúng level.Cứ thế mà rush AC,rùi tread,blink,thường lên nhiêu đó là hết game,à quên,thêm cái heart nữa là giống như siu nhân,trâu lém,kaka,nhiu đó mà chưa GG thì thui,bồ quá "pro".

slar biết dùng MoM cũng bá đạo lắm đấy

^: dùng được với mấy con gà thôi

- Vangard: item for public
    :GT1:

MoM ko stack với skill 1, hơn thế nữa gặp disable thì khác ệch tự tay bóp dái ?
    Muốn đánh nhanh ? Hyperstone mà táng ...
    Btw, còn cái Van"gard" mình hem chấp ...

Sladar lên Van có gì là sai mà là item for public ? Cần khỏe lao vào tank + skill 1 thêm dam thì van là lên đầu tiên rồi =.= Sladar đánh vốn đã nhanh, k cần lên MoM vs cả đúng như bạn ở trên nói nó k stack vs skill 1, thêm dam nhiều hơn và speed thấp hơn skill 1. Set item của Sladar tầm phút 30 là Tread Van Vla Blink là owning rồi =.=

bạn trên:Mình xin góp ý vs bạn là nếu lên như bạn thì slar tank ko đc mà late cũng ko xong,đánh chậm,máu ít,mà nếu bạn lên hút máu thì lên HoD ấy,lên cái vlad làm gì,HoD sau này còn up lên satanic,nói chung lên như bạn chỉ làm 1 intinator mà thui,thêm cái AC mới đủ GG chứ,lên kỉu bạn chỉ dùng khi team có 1 late khác thui,như AM,kiến,spec,...chứ mà dùng khi team bạn chỉ có bạn late thì thui rùi,late team nó đập vỡ mặt.

Sladar k phải hero mở combat thì là hero gì :-? đã có blink bao h chả là thằng lao vào stun. Build kiểu này là thích hợp nhất vì thực sự Sladar tuy có stun nhưng để late đc thì cũng cần kha khá item. Vla dùng để p + regen mana up lên từ ring B ban đầu, k thì lấy gì regen.Ngoài ra thì Sladar lên Vla để dư một orb có thể sử dụng được, mà tôi hay chọn Deso kết hợp với ulti cảm giác khá là fer Ai bảo như trên k tank đc lại nhầm một lần nữa theo bạn tank phải lên item gì ?

Trích dẫn Gửi bởi khue1234
    bạn trên:Mình xin góp ý vs bạn là nếu lên như bạn thì slar tank ko đc mà late cũng ko xong,đánh chậm,máu ít,mà nếu bạn lên hút máu thì lên HoD ấy,lên cái vlad làm gì,HoD sau này còn up lên satanic,nói chung lên như bạn chỉ làm 1 intinator mà thui,thêm cái AC mới đủ GG chứ,lên kỉu bạn chỉ dùng khi team có 1 late khác thui,như AM,kiến,spec,...chứ mà dùng khi team bạn chỉ có bạn late thì thui rùi,late team nó đập vỡ mặt.
    Stun của Slar sinh ra là để teamfight, Slar không phải hardcore carry nên Satanic là quá thừa thãi (bạn farm lên đc Satanic đã tốt ...), team thiếu carry xịn thì pick con khác, đừng pick Slar. Life steal thì hoàn toàn đồng ý với manly là dùng Vlad tốt hơn HoD vì Vlad cho bạn 1 ít mana regen cũng như khả năng p trụ và có thể là buff cho melee hero bên mình trong combat.

slar biết chơi là tnaker khủng
    mở combat cũng tốt lắm chứ
    còn vụ lifesteal thì mình thấy không cần thiết,lên blink,phản damage mới thật sự có lợi

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối