Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 49

Chủ đề: Akasha - Queen of Pain

QoP đôi lúc mình tăng ShadowStrike từ lvl 1 để lấy fb khi đi cùng đồng đội có nuke mạnh như VS,Yur,Lina,... nhưng mình cảm giác hình như nó yếu hơn cái VenomousGale hay sao ý "_"
    Mình lên đồ cho QoP thường lúc đầu là 2xCircle + 2xBranch + Tango.Sau đó là 2xNull + Bottle + Boot + Town + VoidStone rồi farm + gank 1 mạch lên Hex.Hex là core đã rùi lên gì lên >_<.Thật ra 3 Null là chuẩn nhất nhưng thế ko có slot cho town :|
    Guide chuẩn nhưng ít hình ảnh quá xem hok thích mắt ~.~"

lấy 1 cái 1 để đi gank cho dễ thôi
    còn nếu xác định làm carrier thì vất cái 1 đi,khi nào thấy cần hãy lên
    qop lên eye+orchid+hex bắn đau đừng hỏi

Cám ơn Winter ,guide rất hay ,vì akasha cũng là 1 trong những con mình chơi không thành thục lắm ,thấy dùng ulti để Finish 1 thằng khi gank lẻ thì tiếc quá ===> tâm trạng tiếc của ).Về vấn đề lên blink ở lv 1 đã đụng chạm vào nỗi đau,lúc trước có đánh 1 ván,chưa enter mà định nói "đi với tao nhé blue" thế là lv1 mình đã có shadow strike =)),và dĩ nhiên là bị Fb nhờ 2 đại hiệp Huskar by Bat và Rylai by Kún đẹp zai =))

Trích dẫn Gửi bởi xZDocLongZX
    Cám ơn Winter ,guide rất hay ,vì akasha cũng là 1 trong những con mình chơi không thành thục lắm ,thấy dùng ulti để Finish 1 thằng khi gank lẻ thì tiếc quá ===> tâm trạng tiếc của ).Về vấn đề lên blink ở lv 1 đã đụng chạm vào nỗi đau,lúc trước có đánh 1 ván,chưa enter mà định nói "đi với tao nhé blue" thế là lv1 mình đã có shadow strike =)),và dĩ nhiên là bị Fb nhờ đại hiệp Huskar by Bat và Rylai by Kún đẹp zai =))
    theo những gì ta nhớ là thế này
    mà giờ đây chế độ độc tài đã đc ban hành trên toàn cõi box ta rồi
    anh em nên cẩn thận chụp lại cái ảnh về bài post có những câu nói "động chạm" trước khi có thế lực khác nhằm vào
    vì công lý...Yê!!!

P/S : Tôi yêu lãnh đạo :x

Đính chính lại tôi là Wind ko phải Winter đừng có nhầm =.="

Làm guide Akasha toàn lên dota-allstars để lấy link ảnh, lười chụp lại ảnh nhà mình rồi post lên lắm tại mạng lởm up ảnh lâu, làm cái guide mấy tiếng mà up ảnh nữa chắc mất nửa ngày quá. Mà mình cũng chưa thấy cái gì khó khăn đến mức mà phải dùng hình ảnh minh hoạ cho lời nói, skill Akasha nhìn chung là dễ sử dụng mà Đòi hỏi APM cao thôi.

Mình là fan của Akasha manta, cứ cầm xong Hex Deso hoặc Shiva là phang Manta để chống focus . Manta cung cấp một lượng agi cao => giáp lớn, khi còn là DB thì hỗ trợ gank khỏi chê luôn, khi up lên manta thì cho thêm máu và khả năng push/push trộm cực tốt, dùng để chống siêu nhân team địch, giải debuff nữa nhìn chung là phê đủ mọi bề luôn thích lắm thích lắm ) Còn Cuirass Butterfly là đồ cho carrier thôi, Akasha có dam đủ to rồi thì lên 2 cái đó cũng không có gì là sai sót ^_^

QoP gặp doom thì chỉ có khóc.

kể cho tớ các con gặp doom vẫn nhè nhè chạy nhong đi bạn 8-} không trên số ngón tay với ngón chân thì đừng kể bkb còn phải bó nữa là 8-}

Tôi có cảm giác là bạn Ange để ý bạn Spec rồi .Chúc mừng nhé )

@Bat : Lãnh đạo cũng iu em :x

cái gì cơ chứ em nói sai ah :-w

=)) bàn tay quyền lực đã sờ mó đến tận đây rồi cơ à =))
    nhưng rất may em đã chụp ảnh rồi
    yê! h mà công bố có chứng cứ mod làm quyền là có nhiều thế lực chống phá cách mạng pm lắm đấy =))
    P/s: nịnh em đi anh kun =))

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối