Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 49

Chủ đề: Akasha - Queen of Pain

Cách dùng skill của Queen à :-?

SS và Blink thì khỏi bày nhé )
    Skill 3 thì cứ áp sát lại mà " F " thôi
    Nói chung chỉ có Ulti là hơi nhạy cảm tí ,cái này cần khả năng quan sát và kinh nghiệm khi chơi .Lí thuyết là làm sao để trúng nhiều Unit bên nó hơn là đc ,nhưng thực tế lại kô đơn giản như thế .Nói chung combat thì cứ canh ulti trúng mấy con máu gián là đc rồi )
    Tôi cầm Queen mắc 1 nhược điểm khá lạ ,SKill 3 khi max có AoE là 500 ,tức là chỉ cần đi lên 1 tí rồi F là sẽ trúng ,nhưng tôi lại kô đủ tự tin F khi ở xa ,mà phải đi tới gần sát người địch mới F ,cảm giác như skill này có AoE cỡ 300 thôi .Đã tập mãi rồi ,nhưng khi đánh thì cũng bị.Có ai chỉ tôi cách sửa kô :|

thực ra nếu chasing thì áp sát địch ấn F rồi vừa đuổi vừa bắn cũng ko sao mà
    còn nếu farm hay harass thì chắc ngồi nhà AI 1 buổi,cho nó quen tay là đc

kiểu ko tự tin thì chỉ có luyện nhiều với AI ,GG ... để thuần thục thao tác thôi
    còn combo của nó chắc blink skill skill 3 hit hit ... ulti
    về sau dùng ulti để clear creep ,illu và rỉa máu các cave máu giấy hết

Combat ulti + skill 3 Clear Creep cho anh em làm việc

Ulti không khó dùng lắm, cứ lượn lờ đằng sau uốn uốn éo éo một tẹo, đúng thời điểm nổ combat cái thì coi chỗ nào mấy thằng cave tụ lại thì xịt cho một phát vào đấy, casting range 700 xa lắm thoải mái mà xịt. Mình đứng xa thì rẻ quạt rộng sẽ dễ dính nhiều người hơn. Thường là Ulti xong cái là mình blink lên scream luôn, hex hủng các kiểu quăng ra, đa phần là chúng nó sẽ sợ *** và quay lưng bỏ chạy và màn truy sát bắt đầu. Tuy nhiên gặp mấy thằng trâu bò cứng tay thì cẩn thận nó quăng trả lại tạ, cho nên việc có blink lao lên hay không là khó nhất chứ ko phải Ulti là khó.

Chậc lười nên ko chèn hình thôi sau này rút kinh nghiệm anh em thông cảm . Mà không biết bao giờ mới có guide sau, lười lắm, lại còn phải tập luyện đánh ngon mới dám viết guide chứ

Con này có casting animation tận 1s nên animation cancelling khá quan trọng. Lúc đánh thì nhớ làm. Thật ra mình đánh quen tay thì con gì cũng tự động làm thế thôi, chơi cả troll để melee mà cũng quen tay bấm bấm chạy chạy =))

troll thì auto có khi lại hơn :-j

vì QoP mà mình mang danh ks Y______Y

Trích dẫn Gửi bởi Socola_Baby_Kun
    Cách dùng skill của Queen à :-?

SS và Blink thì khỏi bày nhé )
    Skill 3 thì cứ áp sát lại mà " F " thôi
    Nói chung chỉ có Ulti là hơi nhạy cảm tí ,cái này cần khả năng quan sát và kinh nghiệm khi chơi .Lí thuyết là làm sao để trúng nhiều Unit bên nó hơn là đc ,nhưng thực tế lại kô đơn giản như thế .Nói chung combat thì cứ canh ulti trúng mấy con máu gián là đc rồi )
    Tôi cầm Queen mắc 1 nhược điểm khá lạ ,SKill 3 khi max có AoE là 500 ,tức là chỉ cần đi lên 1 tí rồi F là sẽ trúng ,nhưng tôi lại kô đủ tự tin F khi ở xa ,mà phải đi tới gần sát người địch mới F ,cảm giác như skill này có AoE cỡ 300 thôi .Đã tập mãi rồi ,nhưng khi đánh thì cũng bị.Có ai chỉ tôi cách sửa kô :|
    Đơn giản thôi.Tập chơi TA nhiều vào.Canh AoE của meld nhiều thì chơi QoP dùng F cực chuẩn.

có vài lần tớ blink vào trụ F gây 0 damage đó :| ko bít tại sao....

thấy mấy thằng pảo lên dragon là noobs,ks... nhưng mình thấy dragon mid game gank cực hay đấy chứ.cứ thử đánh roaming xem.ak mà thấy lên ngọc per thì tÙy team bạn có nhìu dissable thi up linken nếu k thì úp hex.nói chung guide nice

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối