Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26

Chủ đề: Dota : Tips and tricks

Bạn nào gạ war team dzạ ? Tui nhận kèo nà ^_^ ?

mới có new team DH T_T, mấy thằng cùng phòng ấy mà, tuy gà cả lũ nhưng so với bạn TRẺ TRÂU kia thì cũng đủ dẹp cái trò bóng móc linh rồi

eo ôi mới 1 , 2 ngày không vào box mà nhiều người ném gạch mình quá , chịu sao nổi. thì tất nhiên dota rất nhiều chiến thuật hay mà trên youtobe.com up đầy rẫy xem mãi không hết. có nhưng clip xem xong mình tự cảm thấy có lẽ đời mình chẳng bao giờ đánh hay được như người ta. cứ xem mấy clip của vigoss chắc điên cuồng lên vì sướng. ở đây mình chỉ nói riêng 1 chút về cái bóng của mor dùng cho nó có ích 1 chút thôi mà (với người mới chơi và không biết gì thôi, pro thì mình đâu dám nói ^^ ). chứ dota thiếu gì hero hay để combat hơn cả mor. Mình quên không nói smoke rất hay khi gank (cám ơn Neo đã bổ sung,mong Neo đừng ghét vì mình nói thích d2 hơn d3 nhé. ^^ )

Trích dẫn Gửi bởi qazplmwsxokn
    ừ ừ , chơi thế nào là quyền mỗi người , xin lỗi ,thành thật xin lỗi vì đã bắt bạn phải đọc bài viết hơi dài của mình , chắc đọc nhiều nhức mắt nên cáu hả. biết trước thế mình cũng không bỏ công sức ra viết bài cho người ta đọc rồi chê mình lắm lời. riêng mình thì chỉ muốn có người hơn mình viết bài cho mình đọc để chơi hay hơn. xin lỗi nhé, bây giờ thì mình hiểu là vì sao có pro,có sida và vì sao có người càng chơi càng hay trong khi có người chơi mãi cũng không khá được.:sam so: (for fun. hahaha)
    I don't mind your odd behavior
    It's the very thing I savor
    If you were an ice cream flavor
    You would be my favorite one ♥

P/S : kể mà có tính giải trí khá cao

Trích dẫn Gửi bởi qazplmwsxokn
    eo ôi mới 1 , 2 ngày không vào box mà nhiều người ném gạch mình quá , chịu sao nổi. thì tất nhiên dota rất nhiều chiến thuật hay mà trên youtobe.com up đầy rẫy xem mãi không hết. có nhưng clip xem xong mình tự cảm thấy có lẽ đời mình chẳng bao giờ đánh hay được như người ta. cứ xem mấy clip của vigoss chắc điên cuồng lên vì sướng. ở đây mình chỉ nói riêng 1 chút về cái bóng của mor dùng cho nó có ích 1 chút thôi mà (với người mới chơi và không biết gì thôi, pro thì mình đâu dám nói ^^ ). chứ dota thiếu gì hero hay để combat hơn cả mor. Mình quên không nói smoke rất hay khi gank (cám ơn Neo đã bổ sung,mong Neo đừng ghét vì mình nói thích d2 hơn d3 nhé. ^^ )
    ồ không ,mình không ghét bạn đâu , bạn nhận xét D3 giống MU với võ lâm thì mình cũng chỉ phản bác lại thôi.

Bạn qazplmwsxokn đi đến đâu gây war đến đấy =)) ! Độ nguy hiểm ngày càng tăng =)) !

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123