Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 82
    buff ulti mà giá rẻ cho mana máu các thứ Icon lại đẹp lên gấp )

Venom lên BattleFury làm j vậy bạn O__O regen siêu tốc độ và bắn lan slow AoE hả

Lên Battle Fury cho range được đánh lan luôn hả ?? Thế thì lên tốt chứ sao
    P/s: Hix ko biết được nhiêu đây ?

1 con cá đã chui vào lưới . Chẹp amen

bác này lên thiếu Kelen rồi ) ) chạy vào combat mà ulti thì nó ko focus cho 1 đống skill vào đầu àh ) thêm nữa độc ko stack, nếu muốn stack thì 6.63 này chơi Huska ý, gần gần như poison attack của veno )

Trích dẫn Gửi bởi AngeDePiax
    1 con cá đã chui vào lưới . Chẹp amen
    ụt! Nói thế nghĩa là không lan rùi, buồn thật (. À mà vụ up Kelen thì mình thấy cũng rất cần thiết để phọt until, nhưng mình đã có trả lời ở trên rùi, đó là do mình sợ phi vào rùi lại ko thể quay ra nữa. Mình cứ để hết cho mấy thằng tanker nó lãnh đủ ( hồi trước chơi cen bị hò hét bi giờ hò hét lại =)) )

hự máu lên rồi tuần sau nếu không lười sẽ làm thêm cái Guide )

chưa xứng với 10 điểm, cần cố nhiều nữa bạn nhé :|

cái cần nhất là gameplay thì ếu có :|

thiếu hình ảnh, phân tích 1 số tình huống, ước lượng được range các skill sao cho trực quan nhất (print screenshot)...

Trích dẫn Gửi bởi vmt1901
    chưa xứng với 10 điểm, cần cố nhiều nữa bạn nhé :|

cái cần nhất là gameplay thì ếu có :|

thiếu hình ảnh, phân tích 1 số tình huống, ước lượng được range các skill sao cho trực quan nhất (print screenshot)...
    Hix ! Ở nhà mình chưa cài war, toàn phải ra tiệm nên mấy cái hình chụp ko làm được(Ngoài tiệm ko cho gắn USB ( ) + mình biết mỗi cách post ảnh bằng cách Copy Image Location => Insert Image + Paste Link URL thôi. Có gì xin hướng dẫn mình cách post hình chụp luôn nha.
    P/s: về vụ điểm thì mình xin nợ lại cũng được. Dự án sắp tới của mình ( nếu có được cộng điểm) thì xin trừ vào đó, còn nếu không được duyệt thì xin trử thẳng vào điểm hiện tại nếu thật sự không xứng đáng . Hix mới làm 2 guide, một guide toàn chữ thiếu hình, một guide có được tí hình mà thiếu chữ ( )

Thật sự thì 10 điểm tôi + cho đến quá nửa là động viên ,nhưng cái chính kô phải là điểm cao hay ít ,mà là bạn có đóng góp ,đó mới là vấn đề .Hi vọng bạn tiếp tục đóng góp cho box ^^.

@My : Em post cách dùng Venom farm bãi chaos + bem Roshan ở early lên đây đi

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối