Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 82
    Hì ! Thanks nha ! Cứ thế này thì secret plan thành công sớm hơn dự kiến rùi . Mà bác Kún bảo bãi Chaos là bãi gì vậy ??
    P/s: Ôi! Cuối cùng... đã có cái dây chuyền, xúc động quá (

bạn còn thiếu nhiều tactics lắm :| unit plague ward có sight rất rộng hoàn toàn có thể làm temporary ward khi mở combat, 1 số thứ kun nói ở trên nữa, 1 số góc kẹt mà cắm ward có thể cản bước quân thù :-j thậm chí là giết ngược với assistance của tower :-j

Chơi con này tôi thích lên Pt và VanBlock trước tiên )

Hix! Còn nhiều từ lạ quá . bãi chaos với cái temporary ward là seo ~:> . Có thể chỉ mình cách làm rõ hơn được ko ??

Bãi chao chắc là bãi quái to , còn cái temporary chắc là ý ông ấy là cắm để dụ địch ,lấy sign )
    Nói chung là giờ ít người nâng ward rồi , vì hầu như đều nâng 1- 2 đề gank và giết người , việc control ward cũng khá là phức tạp , mà hầu như một cuộc gank thì diễn biến khá nhanh , có lẽ không đủ thời gian để cắm ward , còn việc rs ở lv 7 thì khá khó , nếu k tính mắt team địch thì cũng tính đến việc hero team địch đi từ lane này sang lane khác , khá dễ lộ

Phức tạp thế nhỉ ~:> . Nếu được, các bạn có thể cho mình đánh chung được ko? Một ván thui ! . Nick GG mình là imsangok1010 í

ôi giới ơi ButterFly của ta mất rồi (

ăn rs ở lv 7 chắc là veno sẽ tăng max ward rồi đứng cắm sau lưng rs, còn team thì cứ phang rs thôi 5s cd ko biết là có đủ để phân tán thằng bệnh rs ko nhỷ ?

Ờ ! Lạ quá nhỉ Mình lấy cọc đấy làm tank cho team phang rs Có khi, bằng cả cái until của con rhasta chứ nhỉ =))

Vụ ăn bãi Ancient từ lvl 1 thì lười chụp ảnh lắm hướng dẫn bằng mồm thôi nhé.Để làm được điều này bạn bắt buộc phải ở team 2.Lvl 1 mang theo số tango >5 và 1 mớ clarity ra.Cắn 5 cái cây từ cái ngách cạnh bãi Ancient thông ra tower,để tránh ăn nhầm,sau khi ăn cái cây đầu tiên để mở đường vào cái ngách đó hãy click chuột liên tục trước mặt mình như juking vậy,và cắn chỉ duy nhất 1 cái cây cản đường.Cứ như vậy cắn liên tục 5 cái cây thì bạn tạo ra được 1 con đường thông từ ngoài qua đám cây cạnh tower ra tower.Giờ bạn chạy vào bãi Ancient bắn 1 cái (gặp bãi rồng thì GG bỏ luôn cách lure này đi) rồi chạy ra cái ngách vừa tạo,creep sẽ đuổi theo bạn,bạn cứ thế vừa bắn vừa bỏ chạy cho chúng đuổi theo,tới khi chúng chui vào cái ngách đó thì bạn ngay lập tức cắm 1 cái Plague Ward ở chỗ cái cây đầu tiên khi bạn cắn để chui vào ngách thì đám creep sẽ bị chặn lại nhưng ko đánh cái ward đó,sau đó cắm thêm 1-2 cái nữa ở trong ngách để lấy sight cho tower bắn và cố gắng last hit ) Nếu ko last hit được cũng chẳng làm sao vì mục đích chính là lấy lvl,nếu ăn được 3 con Wendigo thì thậm chí bạn lên được hẳn lvl 3.Còn gặp bãi rồng --> biết bay thì bỏ cái ý tưởng đó luôn và ngay.Khi bạn đạt lvl 3-5 thì có thể lựa chọn tiếp tục lure như vậy - dành cho những người đã quen tay,hay chạy 1 mạch xuống rừng Sent farm rừng.Ở khoảng phút thứ 9-11,chậm nhất là 13 bạn sẽ đạt lvl 7.Hãy nâng skill như sau : 1 Venomous Gale,4 ward,1 poison sting và 1 poison nova để đánh nhau cùng thằng đồng đội đảo lane (nếu có) để tránh nghe chửi lung tung còn nếu bạn chẳng quan tâm đến ai chỉ quan tâm vào mục đích của mình thì nâng 3 poison sting và max ward.Lúc này với số tiền kiếm được từ đầu bình thường sẽ đủ bạn mua các item sau : 1 ring B,1 sobimask (thậm chí là oblivion staff),1 stout shield và 1 ring of health (thậm chí là Van).Nếu còn dư tiền thì mua thêm tango hoặc salve rồi vào rs.Cắm ở khu vực trong rs nhưng chưa nhìn thấy rs khoảng 4-5 con rắn,lưu ý đừng cắm chụm lại mà cách xa nhau ra như vậy rs sẽ phải chạy qua chạy lại để đánh cọc ---> có thêm thời gian để bạn và cọc bắn và cắm thêm cọc và các cọc sẽ sống sót lâu hơn.Thường rape pub thì việc trên sẽ diễn ra khá dễ dàng,để đề phòng bạn nên chạy vào và chạy ra rs ở chỗ mép sát khu vực lên trên secret shop và cắm cọc hoàn toàn trong rs thì dù đối phương có cắm ward cũng khó phát hiện ra.Cẩn thận hơn thì bạn đầu tư 1 set sentry và cho flying courrier bay lấy sight,bạn cắm sentry để phá ward và sử dụng 2 chiếc Plague Ward như 2 chiếc mini ward (plague ward có sight khá rộng và tồn tại trong 40s) cắm ở chỗ đi xuống từ lane mid và rune bot.Quá trình ăn rs sẽ kéo dài khoảng 2' và sau đó bạn đạt lvl 9.Lúc này nên lấy thêm ulti và max poison sting và bắt đầu đi push cùng team vì plague ward ở giai đoạn này rất mạnh và cơ động.Item cho hướng build này gồm : orchid,mjonir,BoT,Pipe,Scepter và Manta,bỏ qua butterfly.Khi push ko phải đợi cái gì mới cắm cọc mà đúng nghĩa là "đi tới đâu cắm cọc tới đó" cắm liên tục cứ cd xong là cắm.Nếu đụng mặt đối thủ thì bạn chỉ việc xả E và V ra,lưu ý E đối tượng có khả năng chết nhất (ko có spell resist,low hp) nếu đụng phải nhiều hơn 1 đối tượng, rồi chậm rãi điều khiển hero và cọc cùng 4cuz nó,nó chạy thì đuổi theo bắn nhưng cảm thấy ko đuổi được nữa thì bỏ qua ko quan tâm làm gì,còn nếu nó đuổi mình thì cũng chẳng phải chạy cứ đứng lại mà bắn hồn nhiên chết thì thôi nhà giàu ko bao giờ phải tiếc con lợn con chưa kể mình còn được bonus cái Aegis nữa.Cứ mỗi khi có RS là tổ chức ăn ngay lập tức vì càng sớm thì rs càng yếu.

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối