Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 56 của 56
    Trích dẫn Gửi bởi Sông Ngân Hà
    *** nhỉ ... biết chơi thì 4 hay 5 cũng vậy. Còn hiệu quả thì 5 hơn 4 là cái chắc .. thêm 2s trói và 1 cái poof ...

Lần sau ko đc dùng từ ngữ thế nhé
    Clip Geo nó làm này
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=bRPPE4t3VLQ[/media]

Trích dẫn Gửi bởi devil_hunter93
    tất nhiên là 5 hơn 4 nhưng mà nó mất thêm 1 slot :|,chả sống lâu thêm tẹo nào.dc. thêm khoảng 20 máu :|.4k2 nói thật lợi ích ko bằng cái mekhan.item của tôi thường là blink,giày bay,giáp xương,hex,mekhan,vlar....rồi để tiền buy back.nếu lên gậy xanh thì tôi ko biết phải bỏ món nào,có thể là vlar.lên gậy xanh cũng giống như lên gậy đẩy cho vui ^^.blink 5 geo,blink + đẩy 5 geo
    geo bỏ vla lấy gì regen, +armor đây T_T

Có một điều đối với Scepter upgrade cho WL mà các bạn quên là con Infernal nó có 2 passive skill,1 cái là giáp lửa Immolation 1 cái là đấm lan và tăng damg Flaming Fists ... Và 2 skill passive này STACK HOÀN TOÀN VỚI 2 GOLEM. Có nghĩa là có thể burn tới 80 dps với Immolation và 2 cái passive đấy kết hợp với Fatal bonds thì I-)

Hem tin thì bới rep IH hôm nào đó mình đánh WL đấy để thấy độ imba của nó X_X Fatal bond + thả golem xong bắn nhà mà double kill =))

4 golem + dif + hex :X ai chạy cho nổi đây.thả xuống đùng đùng ,đùng đùng là máu me cả team rồi :X

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456