Kết quả 1 đến 4 của 4

Arigato Clan thông báo tuyển Member toàn quốc !!!

Giới thiệu forum riêng của clan

Sơ lược về Clan:

_ Người đứng đầu clan - hay còn gọi là clanlord: Arigato.Jdrama.
    _ Clan Arigato là 1 clan chuyên về các custom map của Warcraft 3 đặc biệt chuyên tâm hơn đối với DotA rất là nhiều map khác !
    _ Mục tiêu của Arigato Clan là tạo nên một cộng đồng lành mạnh cho nhưng người đã chán nhưng trận pub nhạt nhẽo với quiter và hm.Một nơi các bạn ko chỉ gọi nhau để game,cải thiện kĩ năng dota mà còn có thể chém gió tâm sự xả stress sau những giờ học và làm việc mệt mỏi
    _Clan rất xem trọng vấn đề văn hóa và quan điểm của clan là "Game Only For Fun",chúng tôi rất tự hào là 1 trong những Clan lớn nhất cả nước và văn hóa của tất cả thành viên được đẩy lên mức cao nhất !

Những hoạt động đáng nói của ArigatoClan :

_Train và bay Pub thường xuyên vào tất cả các ngày trong tuần,trong mọi thời điểm có thể !
    _Từng 3 lần tổ chức giải DotA For Fun,2 lần tổ chức giải solo SF only mid ,nhằm cải thiện kĩ năng,tạo sân chơi cho tất cả thành viên.
    _Thường xuyên giao lưu với các Clan như VIE,EX,4U,SCVG,VnbIH,... và 1 số team dota của các diễn đàn lớn nhỏ khác
    _1 lần tham giải giải Garena Inhouse Clanwar do Garena tổ chức
    _Thường xuyên ra mắt Movie DotA dành cho Clan,hiện tại đã có 3 vol,các bạn có thể xem tại đây

Nội quy Clan và nội quy diễn đàn:

_ Clan có cái tag là Arigato, nghĩa là cám ơn, một cử chỉ rất thân thiện giữa người với người vậy nên những người tham gia clan hãy tỏ ra mình là người có văn hoá , hoà đồng và vui vẻ một chút khi tham gia clan đừng tỏ ra quá nguy hiểm ở trên 4rum clan. Trong game thì chẳng biết thế nào =), trừ khi troll quá thì lôi nhau ra xử.
    _ Nội quy diễn đàn tham khảo tại: đây

Giờ thiêng, room đàn đúm :

_Room train của Arigato là Clan War 6
    _Hiện tại Clan thường train or pub vào buổi tối tầm 7h trở đi và chuẩn bị tăng lên nhiều hơn nữa
    _Khuyến khích các bạn vào 4rum theo dõi chatbox hoặc add nick các Hoster để đc gọi game !
    Tại sao nên tham gia Arigato Clan ?

_Vì ở ArigatoClan các bạn được trải nghiệm những giây phút hết sức Fun khi game và vào 4rum
    _Được lên 4rum chém gió vui vẻ ở Shoutbox 4rum,tham gia thảo luận các topic cùng mọi người
    _Được chơi game trong 1 môi trường văn hóa ko nói tục chửi bậy,ko flame troll
    _Ở Arigato Clan ko có khái niệm phân biệt giữa "Trùm" và Mem bt,tất cả các bạn đều có quyền bình đẳng như nhau,chúng tôi coi trọng tất cả mọi người và luôn sẵn sàng lắng nghe các bạn
    _Tham gia Arigato Clan các bạn có cơ hội được lên Movie Clan do đội ngũ Movie Maker chuyên nghiệp đảm nhận nhiệm vụ,trong đó có 1 Movie từng được lên báo !
    _Được tham gia các giải đấu do clan tổ chức với các giải thưởng hấp dẫn,giao lưu với các Clan lớn khác nhằm cải thiện kĩ năng

Và còn rất nhiều quyền lợi hấp dẫn khác dành cho các bạn
    Hình thức tuyển mem :

Arigato Clan tuyển mem dưới 2 hình thức :

1.Member có kĩ năng khá ,tốt :

YÊU CẦU :

_Đầu tiên các bạn phải đảm bảo chấp hành nghiêm túc về nội quy Clan và các vấn đề văn hóa mình đã nêu ở trên !
    _Các Tester của Clan sẽ liên lạc add nick Yh của các bạn để test,cách thức test sẽ phong phú nhằm kiểm tra khả năng của bạn đến đâu.Khi đạt được yêu cầu của các Tester bạn sẽ là thành viên của Arigato Clan
    _Trường hợp ko đạt yêu cầu các bạn có thể yêu cầu đăng kí hình thức 2 (Member kĩ năng bt)

QUYỀN LỢI :

Ngoài những buổi in game bình thường thì những member này sẽ là những người được 4rum cử đi các giải đấu hay giao lưu với các clan khác !

2.Member có kĩ năng bình thường

YÊU CẦU :

_Đảm bảo chấp hành nghiêm túc về nội quy Clan và các vấn đề văn hóa mình đã nêu ở trên ! sau khi cam kết được điều này các bạn sẽ được tuyển thẳng vào Arigato Clan

QUYỀN LỢI :

_Được tham gia tất cả các buổi train game của clan,tuy nhiên khi có giải đấu ngoài clan hay giao lưu với các Clan khác các bạn sẽ có ít cơ hội đc tham gia hơn Member kĩ năng tốt !
    VÀO ĐÂY ĐỂ ĐĂNG KÍ

clan này nằm chủ sở ở đâu thế bạn, tớ ở cà mau vào được không

hehe clan này là do tên tuấn lập ra đúng ko, trước co tham gia chơi nhưng h quit rồi

Trích dẫn Gửi bởi atm1007
    hehe clan này là do tên tuấn lập ra đúng ko, trước co tham gia chơi nhưng h quit rồi
    ủa clan này vấn đề gì mà quit vậy bạn?