Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

NPH bồi thường gì nếu game close?

mình đang đặt câu hỏi này với cửu long tranh bá đây .

chưa từng chơi game nào đóng cửa ( hay tối thiểu cũng là thời điểm hiện nay ) . hiện nay mình có tài khoản cửu long tranh bá và còn khá tiền trong tài khoản này (cửu long bối ) .

mình không rõ nếu như 1 game đóng cửa thì nph có bồi thường gì không ? nếu như các bạn thì các bạn cần gì ?

cái này gọi là bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng đây mà

mình cũng pó tay rồi....mà cltb sắp rút lui hay sao đó,thấy dạo này vắng người wá à

hok có chuyện nph bồi thường đâu, đây là vn hok phải korea đâu, nếu có thì cũng tìm cách chuyển qua chuyển về cho hết thôi chứ bần tiện ích kĩ tham lam ham ăn như mấy nph ở vn thì còn khuy mới bồi thường

na thinh ( nothing)... 20 char... 20 char . chỉ có chuyện nph chuyển tiền còn thừa của game đó sang dịch vụ khác cũng do chính chủ phát hành nhưng cũng ko đc nhiều lắm _ _!. điển hình là vụ ragnarok của vng, nph này chuyển giờ còn lại của gamer thành tiền dùng dịch vụ 123mua nhưng tôi chưa mua được j` thì cũng dịch vụ này sập( còn thừa mấy chục lận) =))

tôi thì muốn nó chuyển tiền sang cái game khác mà tôi đang chơi cũng được ( cùng nph cũng được )

thế các bạn không có mong muốn gì à thảo nào mà khách hàng ngày càng bị khinh @_@

bồi thường ? tớ không quan tâm và không cần sự bồi thường khi game close. đơn giản vì thích thì chơi, thích thì đóng tiền, đóng tiền vì mình thích đóng cho nên ko cần 2 chữ bồi thường này.

@ ở trên : khách hàng ngày càng bị khinh ư? đã được tôn trọng ngày nào chưa vậy? )

vng mà bồi thường hả, thằng nào nghĩ vậy, ta khinh.
    cái đầu để suy nghĩ lời hay ý đẹp chứ kô phải là cái lọ trồng cây, vì thế xác định trước chơi với vng và vtc là sẵn sàng tinh thần ăn hành đi.

không có chuyện bồi thường đâu,nó là như vậy àm gamer thì vẫn là gamer mà thôi

đọc kỹ bản điều kiện đăng ký tài khoản trước khi chơi game

đọc rồi, toàn thấy nó có lợi, quyền lợi của gamer chẳng có 1 dòng

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối