Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 106

Chủ đề: Nơi up rep IH tối

Nói thế chứ game 1 Sonic cũng cứu nguy mình mấy lần, mà lâu lâu lại tự nhiên có vài pha khó hiểu như đi bơm máu cho creep chẳng hạn )

à thỏ ơi trận cuối sau khi bạn quit mình thọt thêm 1 mạng rồi gg nhé T_T

http://www.mediafire.com/?3z3mx3mo5d6hq34
    replay hôm nay ) ................

lone druid by solar đồ đạc như ......
    fail (

Đánh vậy là tốt rồi ... tội nghiệp Bane, Tinker và Nec, chưa kịp skill đã bị nhốt =))

Các bạn farm chậm quá , dù được ward từ đầu cũng không khá hơn

game 1 razor được free farm khá lâu , tới phút 11 chỉ lên được mỗi cái kiếm agi 1000 + tread , trong khi đó lại quên nhiệm vụ của mình là tanker duy nhứt của team ( đáng lí ra phải lên vang + hood :-j ) :-s , súng ko phải lúc nào cũng lên hút máu đầu tiên là hay đâu :-s lich được lúc đầu mua 1-2 cái ward còn lúc sau dù bảo cũng chẳng thèm mua , dành tiền mua cái mekhans mãi chẳng lên đc ~:>

game 2 arspnrns là cái mode bựa nhứt tôi biết :-s chẳng còn gì để nói và lag tung đít nữa =))

lần nữa mình muốn nói là phải có ai đầu tư cái host bot để tạo điều kiện cho mọi người thôi :-j và sử dụng skype ấy , tăng tính đồng đội khá nhiều :-j

Game 1 đáng lẽ pick Soul, Frankie đòi chơi lich nên pick Lich @@

^ pick thêm soul càng thêm thọt , team thêm late và cũng chẳng giúp gì trong combat cả :-s . Cậu hiểu lầm 1 chuyện là , không phải cứ pick toàn siêu nhân vào 1 team là win đâu :-j

đâu, nếu ko có lich thì việc p trụ ở bot diễn ra nhanh vì Riki và Bb ko cản nổi Soul, lúc đó ko chừng tình thế nó khác rồi ...

^
    ờ khác là thọt nhanh hơn đấy , vì lúc đó team mất luôn cái aoe duy nhứt , súng , razor , soul đè nhau ra cướp đồ thì may ra gỡ được :-j tại sao bot giết nhiều như thế , ép lane như thế mà vẫn ko push được trụ ? quan trọng ở đây là cách đánh , và vì sao tôi phải nói nhiều trong game thế để làm gì trong khi đó chẳng ai thèm nghe cả :-j

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối