Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 107

Cách nào chơi D Day mà đánh với máy?

ai chửi em gà thì chửi, tính tới thời điểm post bài này em mới chơi D Day dc chính xác 10 trận, đánh melee thì dc khoảng 50-70 trận gì đó(em chơi trong thời gian biểu mà, cứ căn giờ mà quy ra là biết thôi :GT tt, đang chuyển qua tập đánh D Day để có bạn, trong lớp chẳng có đứa nào chịu chơi Melee :GT tn:
    :GT help:
    cho em hỏi chơi D Day mà đánh máy có dc không ạ vì nhà em không có mạng mà ra chơi quán thì không có tiền :GT tt: chưa kể ra đó mấy thằng ngoài quán chửi mình là thằng ngu rồi không cho chơi chung :GT tt:
    P/S :
    em chỉnh computer rồi mà chẳng thấy máy chọn thằng tướng nào hết, end game bên nó tài nguyên 800 vàng cho lúc đầu :GT cc:
    chơi vầy không khoái chút nào :GT dh:

à quên cho em hỏi muốn deny quân để tướng địch không lên dc lv thì làm thế nào ? em chỉ làm dc với hell fire vì skill của nó giết sạch không chừa ai nhưng với các tướng Str, Agi thì em không biết cách, gà con mới nở mà

thời gian..em định dùng để chơi với com..chuyển thành thời gian len forum...loanh quoanh co khi thành biết chơi.....

Thứ 1 là dday chỉ đánh 1 mình chăn quân đc thôi , không có AI cho comp nên comp sẽ ko chọn tướng đâu . Thứ 2 là skill lửa của hell ko giết quân mình được . Muốn deny quân thì chọn con tướng rồi bảo nó attack ( hot key a rối click chuột trái ) vào quân mình để nó giết quân mình . Trong dday chỉ có 3 skill deny thôi : Detonation của termi , flame strike chả bloodmage và corruption của dendrodeath .

Thật ra ở nhà đánh với com tập lasthit chăn tiền cả nắm skill tướng cũng tốt,ra hàng mà biết chăn tiền tí nó ko chửi đâu :-j hoặc ở nhà tập bao xác cho nó máu )

đánh với máy thì cứ đánh quái tập cách chăn quái giống mấy cái event ý ^^ với biết đủ skill nữa rồi ra hàng ít ra biết skill là cũng được chơi rồi ^^

Cầm Bloodmage mà chăn quân, có 2 con fượng hoàng ''neverdie'' farm dữ + skill thả lửa deny đc cả quân mình.

Trích dẫn Gửi bởi meobeo1988
    Thứ 1 là dday chỉ đánh 1 mình chăn quân đc thôi , không có AI cho comp nên comp sẽ ko chọn tướng đâu . Thứ 2 là skill lửa của hell ko giết quân mình được . Muốn deny quân thì chọn con tướng rồi bảo nó attack ( hot key a rối click chuột trái ) vào quân mình để nó giết quân mình . Trong dday chỉ có 3 skill deny thôi : Detonation của termi , flame strike chả bloodmage và corruption của dendrodeath .
    hehe,còn 1 skill deny quân nữa là skill hex của phượng hoàng,skill hex đó sẽ toả 200 dam lan ra xung quanh con bị hex và 200dam đó dính cả quân địch và quân mình:>>

hi hi bạn lên GG quýnh vài lần là lên tay ah` , mới đầu tập chơi mấy con như Blake đó, luyện canh tay

Mới chơi DDay thì đầu tiên vào đọc cái này:
    http://forum.************/showthread.php?t=374403

Sau đó thì đọc cái này:

http://forum.************/showthread.php?t=366133

Cuối cùng là tập theo cái này:

http://forum.************/showthread.php?t=374223

Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối