Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 66 của 66
    thế ko nói dday chính là war à=))

dota và dday là war3 ...
    xong nhé :"> :>>

mod cờ lâu sờ tô píc=))

Chưa close thì cho em chém phát nhá :">

Box ta dc cái hay là phân lớn người chơi DotA đều biết đánh Dday,và ngược lại :">,có người đánh 2 cái đều hay là đằng khác,bởi vậy nên 2 box rất hiểu nhau :x

Phải chăng bạn trẻ này chỉ biết đú đánh 1 cái,vào đây focus DotA bọn tôi

Bonus cho bạn cái ảnh :x

Nói thẳng ra yêu bạn vật vã :x

sorry vì đã đào mộ cái topic này! trong lúc tìm kiếm hình ảnh của một số hero trong DotA thì thấy mọi người cãi nhau ghê gớm quá. Em thì mỗi thứ biết 1 ít (cũng có thể xem là ko biết thứ gì) mạo muội xin nói một vài điều.
    1. DotA ăn cắp hay ko thì ...kệ cha nó, quan tâm làm chi chơi free là ok rồi
    2. Việc DotA được xem là game thì cái đó em nghĩ nó sẽ đúng vì Valve đã bắt đầu làm một game riêng hẳn với War TFT, hay còn được biết với tên gọi DotA 2. (các bạn có thể sợt gu gồ để biết thêm chi tiết )
    3. Như một vài bạn đã nói, mỗi map nó có cái riêng của nó! Vì thế hero sẽ có những skill khác nhau (dù DDay và DotA vẫn có một số hero có skill giống nhau).
    4. DDay nó ít nổi tiếng hơn DotA (trong thời gian khoảng 1-2 năm trở lại đây) vì số lượng người chơi. Thường thì khi chơi DDay để tiện lợi cho việc farm thì chủ yếu chơi theo dạng 2-2 hoặc 3-3. Trong khi đó DotA thường thì 5-5. Chính vì sự đông đảo đã khiến DotA trở nên lan rộng hơn, và đương nhiên sẽ hoàn thiện hơn thôi.

ôi lạy bạn tôi biết là bạn rẩt tyhix chơi Tomb Raider ( bản thân tôi cũng rát thix) nhưng bạn làm ơn nhìn cái ngày last post đi ạ

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567