Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 66
    Trích dẫn Gửi bởi KangMaru
    Hero trong DotA model thì ăn cắp của map khác còn tên với chức danh toàn chế lung tung.
    lmao rofl bạn trẻ này gan dạ vãi lều =))

Hero trong DotA model thì ăn cắp của map khác còn tên với chức danh toàn chế lung tung.
    câu nói đủ để cho IceFrog đưa bạn lên bàn thờ
    nói chung, hầu hết các model Hero DDay cũng như Dota đều lấy từ Melee hết =)), ko phải Melee thì là trong Camp của game

Trích dẫn Gửi bởi Luca95
    câu nói đủ để cho IceFrog đưa bạn lên bàn thờ
    nói chung, hầu hết các model Hero DDay cũng như Dota đều lấy từ Melee hết =)), ko phải Melee thì là trong Camp của game
    Thì tất nhiên 1 điều là không có Warcraft thì không có DDay với Dota :>>

ko phải ăn cắp mà dân chuyên nghiệp gọi đó là remake

Vấn đề là DDay vẫn được xem là 1 map của Warcraft, vì vậy lấy model của Warcraft cũng đâu có gì là lạ, cho nên ko thể nói DDay ăn cắp của melee dc. Còn DotA nếu tôi nhớ ko nhầm thì đã được xưng tụng lên thành 1 game riêng biệt với Warcraft ( hình như còn có cả 1 phiên bản riêng cho DotA mà ko cần vào Warcraft III : The Frozen Throne thì phải ). Một game không phải Warcraft mà dùng model Warcraft thì gọi là ăn cắp chứ gì nữa ( trừ khi IceFrog đã mua bản quyền ).

thế sao ko nói 1 vài con trong dday lôi từ dota về như void lôi về sửa thành str hero ,timewalk=invi ,backtrack=miss ?
    Nếu mà hiểu như bạn thì thằng Billzard nó đã kiện thằng IF từ lâu rồi chứ chẳng đến phiên bạn ngồi đây phán linh tinh

Vấn đề là DDay vẫn được xem là 1 map của Warcraft, vì vậy lấy model của Warcraft cũng đâu có gì là lạ, cho nên ko thể nói DDay ăn cắp của melee dc. Còn DotA nếu tôi nhớ ko nhầm thì đã được xưng tụng lên thành 1 game riêng biệt với Warcraft ( hình như còn có cả 1 phiên bản riêng cho DotA mà ko cần vào Warcraft III : The Frozen Throne thì phải ). Một game không phải Warcraft mà dùng model Warcraft thì gọi là ăn cắp chứ gì nữa ( trừ khi IceFrog đã mua bản quyền ).
    Nói chung là bạn kô biết cái gì thì im mồm đi ,đừng thở ra những câu đại loại như : DotA là game ăn cắp , DotA là 1 game riêng biệt blah blah...Tầm hiểu biết có hạn thì đừng phát biểu lung tung ,chẳng thể hiện đc gì ngoài sự thiếu hiểu biết của mình đâu.Nói DotA kô phải là Map của War 3 thì tôi có thể khẳng định rằng ,bạn chẳng biết cái khỉ gì về DotA cả.Lần sau ,muốn phán 1 điều gì đó để chứng tỏ bản thân ,thì làm ơn tìm hiểu kỹ dùm rồi hãy phát biểu nhé .Còn nếu bạn tự tin là về những gì bạn nói là đúng ,thì vào đây để tranh luận : http://fgt.vnexpress.net/showthread.php?t=397426&page=762 ,vì tôi ít khi ghé vào Box DDay nên cũng kô biết mà hầu chuyện bạn đâu.Thế nhé .

P/S : Xin lỗi anh em DDay vì sự lỗ mãng của tớ ,xin hứa rằng đây là bài đầu tiên ,cũng là bài cuối cùng tớ phát biểu trong Topic này.Anh em bỏ qua cho tớ nhé.

Bó tay rồi, sắp có chiến tranh.

Em không rõ lắm nhưng Dota DDay cùng nằm trong hệ thông war3.

hình như còn có cả 1 phiên bản riêng cho DotA mà ko cần vào Warcraft III : The Frozen Throne thì phải
    vê lờ bạn trẻ còn ngồi chơi reign ò chaos có biết TFT là quái gì đâu=))

Vấn đề là DDay vẫn được xem là 1 map của Warcraft, vì vậy lấy model của Warcraft cũng đâu có gì là lạ, cho nên ko thể nói DDay ăn cắp của melee dc. Còn DotA nếu tôi nhớ ko nhầm thì đã được xưng tụng lên thành 1 game riêng biệt với Warcraft ( hình như còn có cả 1 phiên bản riêng cho DotA mà ko cần vào Warcraft III : The Frozen Throne thì phải ). Một game không phải Warcraft mà dùng model Warcraft thì gọi là ăn cắp chứ gì nữa ( trừ khi IceFrog đã mua bản quyền )
    bạn chơi dday = cái gì thế =))

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối