Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36

Xin chút kinh nghiệm khi chơi Damar

Tình hình là giờ tớ chơi DDay mới để ý tới anh Damar bên họ nhà Duck à nhầm Dark , chơi cũng hay phết nhưng thấy mọi người ít lấy anh này chơi :| , ai có exp dùng anh này thì cho tớ xin ít :>> (tớ rất ấn tượng với anh này cái ulti ))
    Thks nhiều :>>

có cần phải lập hằn 1 topic the nay ko?

kêu đồng đội cắm mắt nhiều nhiều vào, kéo máu tui nó mỗi thằng còn 500, ulti = > bộn tiền và gỗ )

nâng Strom Bolt và Servant , ulti lấy đúng lv ,.... farm nhiều , gọi servant vào lúc có rùa , gẫu , tướng phụ ra , tướng 9 ra , lúc nào tướng 9 2 bên gặp nhau thì đập ulti , chưởng 3 để max sau cùng ....
    chắc thế

Chọn đúng thời gian để gọi xác lên, chọn đúng lúc những con 2 gỗ hoặc 3 gỗ ngã xuống thì mới gọi. LHK tốt! Damar có Stun khá hoàn thiện, tốc độ nhanh, ko chậm chạp và lề rề như một số tướng như là tướng Hổ, Stoner, ... chả hạn. Gần như là nhanh nhất trong DDay ( ko phải nói về cooldown và stun time đâu nha, các bác đừng chiém ).

Ừm mà con này support team cũng khá phết , cái ulti nó chém cả địch và hồi máu đồng đội luôn , hình như cái Ulti của Damar vẫn chém cả những đứa spell immune với divine shield đúng không ?

cái này thì ko được............

con này chạy tốt phết, demon bắn cái bị stun =))

Cho Damar lên ngọc gì là hiệu quả nhất nhỉ các bác :-/

Như mọi khi... xài ngọc sét là ngon lành rồi ~:>. Thường nâng max đệ trước hỗ trợ farm, nhưng một số người max stun trước cũng không phản đối. Con này last hit hơi khó do dam bé nên lúc đầu có thể sử dụng ngọc độc. Làm support thì cứ đắp máu với ngọc độc hoặc ngọc băng, làm chính thì buộc phải lên ngọc sét )...

Búa lùn với mấy con intel có stun mình vẫn khoái dùng ngọc độc hơn. Nghe âm thanh của ngọc độc cũng khoái hơn ngọc sét

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối