Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 76

[Thông Báo Clan GT Vì Công Lý][Read Only]

Thông Báo 10/07/2008

** Danh sách members trong clan hiện tại :
    [IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=174186&stc=1&d=1215681 603[/IMG]

Ai có ý kiến ý cò gì pm boilu wa yahoo hay GG đều được.
    Hiện tại clan ngừng nhận test member , chỉ add những member tham gia forum lâu mà chưa đc add .

** Nhắc nhở :
    -Đề nghị các thành viên sử dụng nick [GT] . Lập nick ra ko phải để vào clan rồi để đó , dùng nick khác để đánh , và nhiều khi mình thấy nick đó còn ở trong các clan khác.
    Nhìn danh sách thì bạn sẽ thấy contribution của bạn , đúng ko nè ?! Đó là điểm đóng góp của bạn cho clan ( dựa vào EXP bạn đạt được từ khi vào clan và titile của bạn ) . Hãy cùng nhau đóng góp cho EXP clan đi nào ...

*** Title Up :
    Lần off sắp tới ở HN và HCM , member mới nào tham gia sẽ được lên "Thành Viên Cao Cấp" . Đề nghị anh em sắp xếp đi off , có nhiều chuyện cần bàn luận về clan và forum.

Thân
    [GT]Boilu - Clan Organizer

Thông Báo 11/07/2008

Boilu đã lập clan lại
    Clan có tên mới là [Gamethu] 's Clan
    Tag là -VCL-

Hiện ko biết nick [GT] của CMA là gì nên Boilu tạm thời nắm cái clanlord , sau khi CMA onl đc bình thg thì Boilu sẽ chuyển lại cho CMA ( có được ko ) ) chủ yếu là để add members thôi chứ ko có gì hết đâu ^^

Ai là member thì vào 20.0x2 kiếm boilu hoặc AH để đc add nhé .

Hiện giờ clan có cơ cấu như sau :

Chủ Clan : [GT] <cái gì đó chưa biết> (caominhanh)
    Phó Clan Chuyên Môn : [GT]AH
    Phó Clan Tổ Chức : [GT]boilu

Tuyển trạch viên ( Examiners) : [GT]Judas , [GT]Hixhix . [GT]Alisia

Tộc trưởng :
    Clan dự định sẽ chia ra 4 tộc với 4 tộc trưởng .Mỗi bộ tộc sẽ train 1 team để thi đấu các giải đấu lớn dành vinh quang cho clan .

Tạm thời Boilu sẽ set hết xuống thành viên bình thường. Anh em cố gắng kiếm boilu với AH để đc add . Add xong boilu sẽ dựa vào contribution và hoạt động trong forum để set cấp cho thành viên .

Thân
    [GT]Boilu

coi topic ở dưới ................

Thông báo 16/07/2008

Hiện giờ đa phần các members đã được add . Các members cũ nào chưa đc add đề nghị gấp rút liên lạc với boilu hay AH để đc add vào clan .Nếu sau 20/7 , members trong danh sách cũ nào chưa được add clan sẽ mất quyền được vào clan .

Boilu mong các bạn đã được add clan đều muốn gắn bó lâu dài với anh em trong clan [GT] , tích cực onl để giao lưu ,gắn kết anh em trong clan .Hiện boilu vẫn còn thấy nhiều nick có contribution rất ít , gần như là 0 , nghĩ là ko sử dụng nick từ khi được add clan .Vậy boilu thông báo như sau : Đến 20/7 , nick GT nào có contribute < 30 sẽ bị KICK CLAN . Mong rằng boilu sẽ không phải kick clan ai cả .

Hiện Boilu đã mở 1 topic để anh em post thắc mắc về clan cũng như đóng góp ý kiến cho hoạt động của clan , anh em nhớ ghé nhé <Link here>
    Thân
    [GT]Boilu

Danh sách các mem cần hoạt động tích cực hơn

[IMG]http://forum.************/attachment.php?attachmentid=175054&stc=1&d=1216200 570[/IMG]
    Cột thứ 3 tính từ cột toàn số 0 sang là cột Contribution,Những mem này có số contribution ít hơn 30 nên cần phải tích cực tham gia GG bằng nick [GT] hơn nếu kô muốn bị kick clan vào ngày 20/7.

Hiện có 1 số trường hợp acc chơi ở nhà hay ở 1 nơi nào đó ko lên đc EXP => ko lên đc Contribution.Nếu ai mắc phải trường hợp này thì hãy báo với boilu , boilu sẽ xem xét .
    Thân

Boilu

Không hiểu sao nick [GT]Gun_Flower của tôi không dùng được nữa, vẫn vào được nhưng vào nó báo "Mất Kết Nối", danh sách bạn bè thì lạ hoắc, dài loằng ngoằng (gần 100), tất cả các phòng Game thì không hiện người chơi, toàn 0/225, không hiểu sao nữa.
    ps: vào nick khác thì vẫn vô tư........

*Thôi thì lập lại nick [GT]illidan_tuthan, mod add dùm vào Clan. Anh em add nick tôi nhé.

Thành thật xin lỗi mọi người, do [GT]illidan_tuthan bị quá kí tự, không lập được nên tôi lập nick là [GT]Hoa_Sung. Mod add vào Clan nhé, mọi người add nick.
    Thân!

hic , mod xem thế nào chứ , năm nay em thi cố hết sức thì cũng phải vừa chơi vừa học . trường hợp xấu nhất thì thôi tùy mod vậy .

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối