Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

[Event] Tìm minh chủ 19.9b

Tiếp bước các event 18.6b, mình xin tổ chức event dành cho các gamer 19.9b.
    Map thi đấu: 19.9b
    Thể lệ thi đấu: 3 vs 3
    Luật thi đấu: no all trên GG, ko hồi sinh, ko mua trụ. Khi vào host, trọng tài sẽ tiến hành cho 2 bên tù xì chọn team, sau đó mỗi team cử ra 1 người đại diện ghi đội hình sẵn, trọng tài đếm đến 3 thì enter đội hình mình ra.
    Thời gian thi đấu: 8 team, trận thứ 1 diễn ra lúc 18h30' T7, trận thứ 2 lúc 19h30', trận thứ 3 diễn ra lúc 14h, trận thứ 4 diễn ra lúc 15h, Trận BK1 diễn ra lúc 16h, BK2 17h và CK lúc 18h.
    Lưu ý: Ko được chọn garan và chọn cùng lúc Archimonde và Hellfire trong cùng 1 team.
    Phần thưởng: mỗi trận thắng các team sẽ được nhận 1 điểm, riêng team vô địch sẽ được nhận 4 điểm. Các team tham gia add nick mình vào: manutd_crazy_fan, và nói rõ thời gian có thể đánh để mình lên lịch.

199 thì chịu rồi, hic hic............
    Đề nghị gamethu bỏ ngay cái luật 50 ml này đi cho nhẹ nợ, hoặc giảm còn 20 char là hợp lý...

3 3 hả đại k ??????
    tuần này em ko tham gia đc rồi ................. tuần sau đê zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Chài chài , sao tổ chức cứ đúng lúc học hành thi cử ko àh ... tiếc wé trình độ tuy gà nhưng vẫn muốn học hỏi

Hình như event 19.9 ko được ủng hộ lắm nhỉ? Nói đúng hơn là pro có vẻ như ko mặn mà lắm =.=, hay là tổ chức 18.6 tiếp nhỉ?

chưa ghi rõ thể lệ đấu như thế nào , team bao nhiêu người .... sao mà bik đường đỡ hả anh ...
    Hay ta dời ev này lại , tuần sau em sẽ tổ chức ev cho gà sau

Anh ghi rõ thể lệ với số lượng team rồi đó, để xem hết thứ 4 này có ai đăng kí ko, nếu ko thì anh chuyển qua 2-2 18.6b.

Có tham gia đây, 2 team nhé, sẽ báo danh sau ~^^, mà bên phía tổ chức có team nào tham gia không ?

để khi khác đi mày ... đợi tao đi tập qân sự 1 tháng về đã ...

P/S: Mấy trận 3,4, BK, CK là vào Chủ nhật àh ?? Àh, tổ chức thêm thể loại 2 2 hoặc solo luôn đi Nho' AH Qua' ^^~

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối