Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41

demon có đánh lại hell'nair không?

demon có đánh lại hell'nair không ạ, nếu demon gà hơn hell'nair một chút?hix, đánh với thằng bạn em kiếm tiền thấy cũng được, lúc trùm đầu ra được khoảng >60 con , hell'nair kiếm hơn 20 con, em ăn được 2 đợt aillien, hell'nair no chơi đúc streng trước dame lúc trùm đầu ra khoảng 170(trắng xanh luôn), càng đánh thấy càng bị lép, lúc 3 trùm ra thi em chịu không nổi biến chaos cũng đánh không lại nên chết , mất luôn 3 con trùm out luôn T_T

Demon farm sao bằng Hell được?Đi cùng cửa nó ép cho thì.....^^^^!Khẳng định là không!Cùng trình ko đánh lại được!

Trận đấy có lưu replay lại không , chắc chắn thằng đánh hellnar hack map rồi , làm gì có chuyện chăn được hơn 20 con mà đúc được dam cao như thế

Gì? Trùm 1 ra hellnar 170dmg à@-)@-)@-), cao thủ phương nào thế, cho tui nick y/h để học hỏi cái bạn.

Uhm..chủ topic kêu là cả trắng xanh luôn mà..tính cây súng , ngọc hay cào gì đấy thì chắc cũng cỡ 120 xanh roài..(vậ là dam trắng cỡ 50 ^^ ) --> chỉ nói lên là trùm 1 ra thì đã có nhẫn và súng..

Hell nar đánh súng điện hay cyber cho lành, hix em gà lắm đừng chũi nhé

Tên của topic này nên đảo chủ ngữ cho tân ngữ ^^! .............................................

Trích dẫn Gửi bởi ilikegame
    Uhm..chủ topic kêu là cả trắng xanh luôn mà..tính cây súng , ngọc hay cào gì đấy thì chắc cũng cỡ 120 xanh roài..(vậ là dam trắng cỡ 50 ^^ ) --> chỉ nói lên là trùm 1 ra thì đã có nhẫn và súng..
    Biết là cả trắng xanh rồi , nhưng chăn được có hơn 20 con thì làm sao mà có đồ ghê như thế được , 170 damage khi trùm 1 ra là ghê lắm đó . Rõ ràng là tên kia hack hoặc ông này nói quá lên

demon ko đánh dc heo nái thì con gì đánh dc nó , nó vô đối ah` ) demon chao len bán nhảy dame thì :-SS theo tui đánh dc demon chỉ có alien hoặc con zolt thôi chứ con khác demon chao thì nó ăn kiểu gì, demon lúc đầu cứ đi cùng cổng nó burn mâna cho nó hết mâna kô giả chết dc thì nó cũng chỉ như mình mà thôi ) rùi về sau nhảy dame thì nó kéo cả heo sữa ra cũng kô đỡ nổi chứ đừng nói heo nái

Trích dẫn Gửi bởi becon_chaylonton
    demon ko đánh dc heo nái thì con gì đánh dc nó , nó vô đối ah` ) demon chao len bán nhảy dame thì :-SS theo tui đánh dc demon chỉ có alien hoặc con zolt thôi chứ con khác demon chao thì nó ăn kiểu gì, demon lúc đầu cứ đi cùng cổng nó burn mâna cho nó hết mâna kô giả chết dc thì nó cũng chỉ như mình mà thôi ) rùi về sau nhảy dame thì nó kéo cả heo sữa ra cũng kô đỡ nổi chứ đừng nói heo nái
    Vậy bạn lên GG hay battle.net,treo biển "tui,demon solo hellnair" xem!Đảm bảo tranh nhau vào và bạn sẽ thấy thực tế!Đúng là khi đánh team,full đồ thì demon hoá Chao không sợ con nào hết,nhưng solo thì nhiều con ép được nó lắm!Demon đã không farm gì được thì cũng chỉ là hero cùi thôi!

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối