Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Một bug trong bản dday 19.9 của bọ hung

Tui đã thử và test rất nhiều lần bug này. Cuối cùng tui có thể đi tới kết luận sau
    Khi con bọ hung lên lv 6, các bạn nâng chiêu cuối(chiêu cắm cọc ấy), sau đó mua 1 quyển tẩy tủy(quyển tăng lại skill ấy mà).Sau đó, ra chỗ nào nhiều quân cắm xuống, cắm xong thì các bạn ăn quyển tẩy skill, tăng lại skill đó nhưng điều quan trọng nhất là skill đó ko delay nên khi tăng lại các bạn lại có thể cắm xuống tiếp mà ko mất lần cắm trước.Thân

Hình như có người post rồi, chả có gì lạ cả................

Trích dẫn Gửi bởi thienmakiem9
    Tui đã thử và test rất nhiều lần bug này. Cuối cùng tui có thể đi tới kết luận sau
    Khi con bọ hung lên lv 6, các bạn nâng chiêu cuối(chiêu cắm cọc ấy), sau đó mua 1 quyển tẩy tủy(quyển tăng lại skill ấy mà).Sau đó, ra chỗ nào nhiều quân cắm xuống, cắm xong thì các bạn ăn quyển tẩy skill, tăng lại skill đó nhưng điều quan trọng nhất là skill đó ko delay nên khi tăng lại các bạn lại có thể cắm xuống tiếp mà ko mất lần cắm trước.Thân
    Chuyện này mình đã biết lâu rồi . thanks anyway .....

mua 1 lèo 5 cuốn luôn, 1 slot để mua cái Speed B-), đã là bug phải tận dụng hết cơ chứ

có 1 bug khác của con sobe 19.9b , tui chưa hiểu rõ cơ chế của nó cho lắm , đại khái là lấy chiêu cuối chụp 1 đám , trong cái màn đó , ngoại trừ sobe ra , con nào bị stun ngay lúc sobe chụp màn hoặc 1 thời điểm nhất định nào đó lúc cái màn còn đang hiệu lực , thì con đó sẽ được trạng thái vô địch , hehe , ko bị stun , ko bị trói , tức là đứa khác có stun có trói nó thế nào nó cũng ko xi nhê , cyrax nhảy cũng ko xi nhê , áp dụng cho cả 2 bên luôn nha , vd sobe chụp con cây , rồi hellfire đứng sau stun con cây còn đang trong cái màn ( thời điểm nào tui ko rõ nữa ) thì con cây sẽ dc trạng thái đó

còn ngược lại , con sobe chụp con cây lúc blake đang đứng kế đó , con nào khác có stun bên người stun blake đang trong màn , thì blake cũng dc trạng thái đó

có 1 cái ko dc vô địch cho lắm là con nào có trạng thái này rồi ko dùng xu dc nữa , chả hiểu tại sao =))

tui dc trạng thái này 2 lần ói , đều do vô tình cả , ai rảnh test thử lại dùm xem thế nào nhé

skill cuối của bọ hung cũng ko cần thiết lắm để mà phải làm rôi rắm như vậy vì nó chỉ đứng yên 1 chỗ, ko giết được ai, chỉ kiếm được tiền khi lnih1 nó lai gần chứ níu nó ko lại thì cũng... bó cẳng!

cái nay` gặp cyber, hổ, Angeline là toi............

Trích dẫn Gửi bởi Cyrax_Brother
    skill cuối của bọ hung cũng ko cần thiết lắm để mà phải làm rôi rắm như vậy vì nó chỉ đứng yên 1 chỗ, ko giết được ai, chỉ kiếm được tiền khi lnih1 nó lai gần chứ níu nó ko lại thì cũng... bó cẳng!
    vậy bác thấy nó cắm cọc phá nhà chưa , làm phép tính tí nha , nếu cắm lỗi 25 cây , 1 cây dam 100 , lại là dam chaos , nếu nó chỉ cắm cọc an tiền thì nói làm gì cho mệt

cyber dậm 1 cái là 10 cái cọc cũng lên tròi chứ đòi phá nhà =))

Lỗi là 25 cây Cyber lv6 lao vào chỉ có chết .......................................

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối