Trang 18 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 8161718
Kết quả 171 đến 175 của 175

Chủ đề: [Hero Guide][Cyrax]

chim e cầm cyrax à, phang luôn
    cho cái hẹn đê ku , mà mạng + máy ku như dở hơi ấy chắc ko đánh nổi đâu :|

Nick gg tui là Viyeunenkill.
    Đánh không pro mà nhiều lúc dựa vào hên xui, có gì đừng chửi =))

đang online gg,vào luôn đi nè
    50charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ôi trời!của cyzax cao hơn rõ rãng rùi....tia hellnar phá nhà nhanh thật...nhưng cyzax đánh tỉnh táo[có thể bắt đc hellnar 1 đến 2 lần] thì khi hellnar lên phá nhà thì khả năng bị cyzax thịt là hoàn toàn có thể[hú dame + 3 tru chao + cyzax = 4-5k máu chứ ít gì :-ss]

công nhận cả nhà mình vui ghê tạo 1bài viết để lên đây cãi nhau...
    thú thật mình chơi đay kô hay cho lắm nhưng ít ra cũng biết lúc nào nên đánh lúc nào nên chạy...(sợ chết) nhưng mình xin góp ý kiến xyrax tính ra kô phải 1tướng khó fam (như demon hay blake) nhưng nhìn chung với 1con gà đích thực thì kô nên chơi(nhìu khi phong độ bất ổn đến trùm 1vẫn chưa lên đc cái nhẫn)bởi vì cỷax cũng có thể đc tính như là 1tướng fam=tay(theo như mình đánh thì lên lv6 chỉ chơi đc 2chiu là xong gần như chẳng còn mana=>tụi nó chạy hoài bực mình=>dễ nản out chuyện bt thử bắt tướng hut 2lần sẽ rõ)và khi lên lv6 goỳ thỉ cũng đừng nên ham hố giết người wá sớm đợi có ít nhất lên đc -amo +cánh(hình như 20dame thì phải)sẽ bắt tướng dễ hơn
    còn về late thì nếu cyrax xài -amo thì đừng tính đến chuyện bắt cave(máu 5k vì như tui với bạn tui đánh nó toàn thix cave nhưng lần nào máu nó cũng 5k :U)
    còn về phần solo thì cyrax cũng có 1số tướng khắc có thể mấy bạn đã nói qua nhưng mình thấy terminator là tướng khắc số 1của cyrax vừa có miss(Evasion) +thêm Blink khó bắt đc khi đc dồn lên 9 hoặc cave máu tầm 3k(chẵng lẽ bỏ fury khi về late) ngược lại terminator lại rất dễ giết cyrax (ngọc sét + blink+giải trói=>chạy đằng trời)
    theo mình đánh là thế có jì sai sót bỏ qua
    nick gg mình là [VC]kensin hay chơi room 4 ai có gặp thì làm thử 1trận cho vui (chuyển qua dota cũng 2thắng hem biết đánh lại hem nên có thua đừng chửi gà)

Trang 18 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 8161718