Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 175

Chủ đề: [Hero Guide][Cyrax]

@alisia: Có thể trong nhiều tình huống bạn cảm thấy trói lv1 là đủ, nhưng nếu đánh đỉnh cao mà trói lv1 cũng như ko, có rất nhiều phát sinh trong đó.
    @thita: Chơi kiểu pro mới mua cánh, còn chơi kiểu .... thì mua giày, cyrax mang giày đánh như gãi.

đã xác định đánh dday tử tế thì tính toán lắp đồ j vào slot là rất qan trọng :| chính vì thế mà pro cyrax thường lên cánh để lên damage và chạy cho nhanh ^^ nếu bạn ko lên cánh thì đời đầu cyrax đánh chả thếy thấm j cả :| chả lẽ mua móng :| qá fí tiền vì sau này nó ko có tác jụng j cả :|

replay cyrax rapha dơi bò đây, mới đánh độ với tụi KGA xong, anh em xem cho ý kiến nha.

Đã xem xong trận 2v2
    Có vài nhận xét sau
    -Bên Dark đánh sai lầm nhiều (dơi kẹt tường , agi thấp, farm dở) Rơi vào thế bị động ( mắt luôn bị phá rồi cuối cùng lười cắm luôn )
    -Cyrax đánh xuất sắc , rapha đánh tốt (tuy luc đầu hơi thiếu tập trung , ăn hụt ) . Thật sự giữa trận đã thấy dơi khó lòng thắng được .
    -Team Work team 1 rất hay=> đàn em mở rộng tầm nhìn
    -t

Hình như trói lvl 4 quay lâu hơn thì phải :|.
    Trói lvl 2 là hợp lý.
    trói con dơi lại cho nó không hoá được để né stun rồi fury là chuẩn đấy .trói lvl 1 thì thời gian ít quá,chả đủ để làm gì cả,thậm chí nó chưa kịp giải thì đã hết trói rồi :-s.

Trận bọn tui đánh team1 mọi người có thể xem replay cách lên đồ, di chuyển, săn tướng của cyrax, có thể nói là cực kì hoàn hảo. Trận này cả 2 đều đánh chắc tay, hầu như ko có 1 lỗi nào. Ngày mai tui sẽ post guide về rapha và phân tích cụ thể hơn rapha trong replay ấy.

Coi xong 1 trận,5 phút=>team 1 thắng từ đầu.Fram good,nhưng hình như nhiều lần 2 ông team 1 giành ăn nhau sao ấy!!!.Lúc trên đồi cửa giữa và dưới đều có lính=>2 ông kéo ra cửa giữa hết...and Cyrax fram fury good.Còn team 2...dơi+bò đánh ngập ngừng chưa dứt khoát,nói chung coi 5 phút vẫn thấy hay,và biết kết quả sớm.

éc éc .. trận đấu thế mà hay à nhạt vãi vì dơi bò đánh như dở hơi vậy à ... ro đệ chắc gặp đai ka đánh bò mới biết thế nào là địa ngục nhỉ ^_^

Thường thì tui chơi cyrax mua đồ khác với 1 mọi người ... thường thì tui chỉ mua cho mình 1 cái giáp 10 tiền 10 gỗ , áo độc , móng , mana 200 ... sau đó là nhẫn , sách và sách ... mua súng đánh cũng đã

Ghi tên item bằng tiếng Anh đi, kiểu này tui không thể nào hiểu nỗi. -_-! Nào là đồ hú damage, rồi bùa chạy, ngọc độc,v.v.v Chả hiểu gì cả, ghi tên item tiếng Anh để có gì xem dễ hơn, kiểu này làm sao mà đọc hiểu đây?????????

Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối