Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 89
    Trích dẫn Gửi bởi thekid2530
    ai cũng khen con này mà chê marine team 1? Ko hiểu. !#:$#:
    2 chiêu gọi ngọc siêu đì tướng từ hồi nào tới giờ chứ chẳng riêng gì con marine lửa này.
    Con này hơn hản jim sét rồi ông àh,hơn ở cái chiêu bắt lưới đấy,tàng hình của jim sét thì cắm mắt là xong,còn jim sét lấy jì để thoát lưới=))=))=))

đã từng thấy 1 bạn trên gg đem giải trói ra giải trói của súng lửa
    k bít bạn ấy có giải dc k , chỉ bít sau đó bạn ấy chửi : ' mày hack hay sao mà tao giải trói k dc '

Trích dẫn Gửi bởi lucky_XT
    đã từng thấy 1 bạn trên gg đem giải trói ra giải trói của súng lửa
    k bít bạn ấy có giải dc k , chỉ bít sau đó bạn ấy chửi : ' mày hack hay sao mà tao giải trói k dc '
    @_@,đúng là pó tay với dân dday pro bây giờ,kô còn gì để nói):GT dh::GT dh:

jim sét đánh range, thoát lưới làm gì vậy?[IMG]http://forum.************/images/smilies/GT11-2.gif[/IMG]
    Đối với tôi đây là 2 con thuộc hàng mạnh, đánh chắc ăn thì tôi luôn chọn 2 con này, đì tương khoẻ, crit mạnh (2.5 lần), máu dai, mỗi tội ko co skill ăn tướng và ko đập nha dc

thoát lưới để mà chạy chứ làm gì, cho dù là con range

Trích dẫn Gửi bởi thekid2530
    jim sét đánh range, thoát lưới làm gì vậy?[IMG]http://forum.************/images/smilies/GT11-2.gif[/IMG]
    Đối với tôi đây là 2 con thuộc hàng mạnh, đánh chắc ăn thì tôi luôn chọn 2 con này, đì tương khoẻ, crit mạnh (2.5 lần), máu dai, mỗi tội ko co skill ăn tướng và ko đập nha dc
    thế ông bị con jim lửa bắt,biết bắn kô lại=>phải chạy=>bị lưới bắt thì kô cần thoát àh????,chẵng lẽ tướng range có cách đặc biệt để thoát lưới hả???chỉ tui đi=))=))=))

crit 2.5 mà mạnh, íu nhất đấy anh zai à, nói chung là nó dễ farm tiền và đì tướng thôi, chứ k mạnh lắm đâu, tướng hạng 2 thôi

xin lỗi chứ tớ thấy jim lửa quá íu, nhiều khi vào gg có mấy thằng host kêu đánh chọn mà vào trận thấy thằng nào bay vào jim là tớ biết trận đó bên quỹ thắng=))=))=))

Zuxh mà tướng hạng 2 á??? 4 skill của Zuxh chỉ có ulti về sau là hơi yếu, còn lại đều rất tuyệt. Ensare là 1 trong những skill khó chịu bậc nhất DDay (toàn DDay chỉ có 3 con có trói vật lý và toàn ở Team 2). Với skill này, zuxh biến những mr.Avatar trở thành những cái bị bông để mình tập bắn (Dù ko crit được với những con trâu này khi chúng avatar), hoặc trở thành những khán giả bất đắc dĩ trong bộ phim có tên "Rape cave". ^^

Zuxh mà tướng hạng 2 á??? 4 skill của Zuxh chỉ có ulti về sau là hơi yếu, còn lại đều rất tuyệt. Ensare là 1 trong những skill khó chịu bậc nhất DDay (toàn DDay chỉ có 3 con có trói vật lý và toàn ở Team 2). Với skill này, zuxh biến những mr.Avatar trở thành những cái bị bông để mình tập bắn (Dù ko crit được với những con trâu này khi chúng avatar), hoặc trở thành những khán giả bất đắc dĩ trong bộ phim có tên "Rape cave". ^^
    Dù cho có là như vậy thì nó vẫn là tướng hạng 2 khi phải đứng cạnh những tượng đài: Terminato, Mal'Ganis, Blake, Arthas, Inferno, Archimonde, Hellfire...

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối