Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 62
    Trích dẫn Gửi bởi xllx_ZUKI_xllx
    Póc, póc ... póc tem .. zzzz
    Guide quá chi tiết, 4 điểm cực kỳ xứng đáng. Mà tại sao ko lên GG, đánh 1 trận nào đó rồi viết guide mà lại chơi offline max gold chi vậy ? Lên GG tham gia trận đánh rồi viết guide sướng hơn, cảm giác như là phóng viên chiến trường vậy
    Gà như mày lên chiến trường cho ng ta rape =)) Phóng viên khỉ giề =)) Thế sưu tầm đc bao nhiêu reo roài ku )

góp ý : stun toner có giảm vào tướng, k hẳn là giảm 1 nửa nhưng có giảm ( 9s thành 4 > 6s ), điều này dễ chứng minh. hãy thử khi mà con trùm gần dậm nó có đếm thời gian, lây stoner stun tướng địch khi thời gian còn 00:09, thì tướng địch hết khi còn 00:03, cái này 1 lần có test trên KGa rồi, ngồi nghịch với tg bạn mấy skill stun. CÒn 1 điều chứng minh time stun bị reduve là bạn nói stun ilian bị reduce 1 nửa ( tức là 8s lính 4s tướng ) thì lấy 2 con archi và inlian stun nhau, archi stun 8s. 2 con cùng stún lúc, archimon tỉnh trc chỉ 1 xí . bạn có thể test. ^^

Trích dẫn Gửi bởi mr_cruise2110
    Gà như mày lên chiến trường cho ng ta rape =)) Phóng viên khỉ giề =)) Thế sưu tầm đc bao nhiêu reo roài ku )
    Bao nhiêu "reo" là bao nhiêu gì vậy ? Nếu solo thì mình chấp nhận là mình hơi gà, nhưng đánh team mà bạn bảo mình gà à ?!?!!?
    P/s: mình rất gà ....... :GT sleep:

Stoner nên tránh cả cổng của PitLord nữa chứ .Con nyà đệ khunwg hơn và có cả manaburn nữa khó chịu lém

nói như thế thì nói làm gì con nào chẳng sợ mana burn ^^ :-SS nếu gặp mana burn thì giữ khoảng cách an toàn rồi cứ đứng mà thả đệ còn không có bao nhiêu skill táng vô đầu nó cho nó burn =))

guide này cũng khớ khớ với guide DotA đấy chứ nhỉ :|

zzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    chất lượng nếu so sánh thì có thể bằng một Guide dota pro , nhưng viết Guide DDay pro thì không mệt bằng viết Guide dota pro,Dota mà muốn có một Guide pro thì hơi bị phờ râu đó

Tránh cả cửa bé dendrodeath nữa , bé cái farm nhanh hơn cả archi mà ulti của nó stun lâu không kém j ulti của mình >< .

con người đá này tốt nhất không nên đi với 1 con có đệ nào cả ?

đi dc với orki đấy :-"

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối